[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

có một chuyện mình thắc mắc ko biết bac' đức giãi thích hộ mình dc ko
trên soft thì báo thế này
nhưng khi kiễm tra thì con proxy vẫn còn sống nhăn răng vì sao lại báo lỗi đó , mà mỗi lần báo lỗi đó thì xắc định là đi 1 em ID . :binhsua09:

mình có ý kiến thế này: khi làm việc trên soft captchatyper nên lưu lại id & pass đỡ phải nhập lại từng ID 1, thanks

có một chuyện mình thắc mắc ko biết bac' đức giãi thích hộ mình dc ko
trên soft thì báo thế này
nhưng khi kiễm tra thì con proxy vẫn còn sống nhăn răng vì sao lại báo lỗi đó , mà mỗi lần báo lỗi đó thì xắc định là đi 1 em ID . :binhsua09:

theo như mình byk thì cóa ng` log zô thêm đấy chỉ cần check lại 1 lần nửa là gõ dc à

bác xd xem giùm em cái link reg mega hàng loạt với link die mất tiêu rồi :binhsua149:

XD onl pm send key cho mình nhé
Z của mình là Z242740391796
Đã send 0.61$ nhé
Key cũ:
A60A-DA4B-C671-118D-B2A4-4809-1E16-308A-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-29D7-850E-9BA4-B911-3C7C-8A64-B63B-EA8F

Cho mình hỏi phím tắt nút pause là gì? Mỗi lần vào soft lại phải đăng nhập các ID lại hả, không có chế độ lưu hả bạn.

XD onl pm send key cho mình nhé
Z của mình là Z242740391796
Đã send 0.61$ nhé
Key cũ:
A60A-DA4B-C671-118D-B2A4-4809-1E16-308A-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-29D7-850E-9BA4-B911-3C7C-8A64-B63B-EA8F

Bác Đức send lại key vô inbox hoặc yahoo cho mình cái quên lưu lại key rồi huhu
Bữa nay F3 thì ko thấy log chat nữa :-s

Hình như gần đây pix có code hình mới mà trên soft không hiện lên được toàn code error, xuanduc xem lại giùm (mấy cái hình đèn giao thông, đĩa... kia thì ngoài topic có đó)

anh Đức xem dùm pix có thay đổi gì ko, sao thấy có nhìu bạn oánh ra mấy cái hình với code nhìn lạ. Mà em thì oánh mấy ngày vẫn ko gặp.

Last edited by a moderator:
anh Đức xem dùm pix có thay đổi gì ko, sao thấy có nhìu bạn oánh ra mấy cái hình với code nhìn lạ. Mà em thì oánh mấy ngày vẫn ko gặp.

mới xuất hiện hôm nay thì cha lấy j` gặp dc chứ . mong là nó vẫn cho làm trên soft ko thì ăn cám cả lũ.

chà chà, bữa nay vào gõ soft của XĐ vào view thấy code trống nhiều nha, không biết tại server hay tại soft k hiện được code mới! mà mình trước giờ gõ rất cẩn thận chỉ có code bác sĩ khó nhìn mới esc! X Đ vào check thử xem sao nhé!

Bác XĐ vào fix soft nhanh với . PIX mới thêm kiểu chọn hình mới thay cho *** mèo và soft xuất hiện nhiều code trống và đen

vẫn chưa nghe bác đức phản hồi nhĩ đang lo sót vó lên đây .nếu ko khả thi thì chắc mai nghĩ nửa wa' .:binhsua10::binhsua10::binhsua09::binhsua09:

mới xuất hiện hôm nay thì cha lấy j` gặp dc chứ . mong là nó vẫn cho làm trên soft ko thì ăn cám cả lũ.
thì mình bít nó mới có hnay, nhưng mình thức từ đêm hôm qua đến 2h trưa hnay gõ soft anh Đức ko thấy mà vô 4rum thấy có ng` up nên mình thấy lạ, chuyển qua làm thử soft bubuteam cả tiếng vẫn ko gặp. Ko nghĩ rằng là có code hình mới, cứ tưởng bị lỗi code nên toàn trống @@.
------------
Tạm nghĩ chuyển wa dự án khác vậy, đợi anh Đức fix òi làm típ.

code đen thì vẫn là code bình thường, còn ai gõ web gặp chọn đĩa máy tính hay gì gì ấy thì bấm ctrl+S save trang web lại send mình với nhé

lak image gì đó chứ ko phải code đen----trong view lak image bi lổi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week