[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

XD hỗ trợ chọn hình .... gì đó bằng 1 phím esc là nó biến đi, Bao là cứ esc mà phang chả abcd xyz gì cả.....:D
code hình có 2-4 số thui mà bác gõ quen mắt thì siêu nhanh sp lên 40 cũng dc vậy :D. Bên kolo h cũng 30-50% hình ảnh giống pix + code ngắn nữa mà ng ta vẫn sp 50 đó bác. Mỗi tội kolo cũng code 2 chữ + hình ảnh mà rate 0,4/1k thảm quá :(

Tối qua làm ngon lành cành đào, sáng nay lại out soft liên tục,có ai bị ko nhể? nhờ bác @xuanduc987 xem logs nha

Attachments

• log.txt
    282.9 KB · Views: 47
e có thắc mắc, là sao bên kolo anh tích hợp số, mà bên pix anh đổi lại chữ vậy anh? Sao ko đễ số như kolo cho nhanh ạh? E wen nhìn số :(

gõ 40 phút out soft
Bác Đức xem fix lại nhé, nhiều bạn giống như vậy đó

Attachments

• log.txt
    299.9 KB · Views: 57
sáng giờ bình thường có sao đâu nhỉ? à mà bác đức fix cái hình thành số giúp tụi em nhé :D

Bác đức gán nút esc cho hình ảnh chọn ramdom nha test thấy bấm esc ra code trống tối đang gõ nó mà bão cái gõ ko kịp đi luôn cái group thì toi:confused:

e có thắc mắc, là sao bên kolo anh tích hợp số, mà bên pix anh đổi lại chữ vậy anh? Sao ko đễ số như kolo cho nhanh ạh? E wen nhìn số :(
Trong Pix, loại code này đúng ra dùng chuột, bác Đức đã cố gắng giúp ae đỡ vất vả nên cho hình vào trong soft và phải là ký tự khác số, vì đã có loại hình chọn bằng số rồi, bạn xem view id con trong group thì sẽ thấy Pix view các code chọn bằng chữ này là 000101010....tức là những ô chọn sẽ là 1, không chọn sẽ là 0. Còn các code chọn bằng số thì Pix view rõ ràng, vd như 1356.

Trong Pix, loại code này đúng ra dùng chuột, bác Đức đã cố gắng giúp ae đỡ vất vả nên cho hình vào trong soft và phải là ký tự khác số, vì đã có loại hình chọn bằng số rồi, bạn xem view id con trong group thì sẽ thấy Pix view các code chọn bằng chữ này là 000101010....tức là những ô chọn sẽ là 1, không chọn sẽ là 0. Còn các code chọn bằng số thì Pix view rõ ràng, vd như 1356.
k phải đâu bác do bên pix có 10 ảnh còn kolo có 9 ảnh tương ứng là 1-9. 10 ảnh thì ảnh thứ 10 nếu viết theo số thì la 10 k nhẽ bác gõ 13910 sao mà phân biệt dc giữa 1 và 10 nên dùng chữ abcd... là đúng rùi đó bác. chưa kể tiết kiệm 1 từ gõ sẽ lẹ hơn là gõ 10. Mà mới đầu chưa quen chữ chứ quen rùi là lẹ hơn số nhiều
P/S: chắc bạn k biết chứ code ảnh bên kolo 90% là chuột đó bạn bác Đức tích hợp bên kolo trước rùi mới qua pix đó k phải chỉ có pix mới dùng chuột đâu cái 0 0 0 0 1 1 0 1 bên kolo cũng y như vậy đó. Gõ đêm kolo dạo này cũng 50% ảnh ngang pix

Last edited:
Không biết lỡ code hình bị time out hoặc ấn ESC hoặc lỡ gõ 1 từ ko có trong phần chọn hình thì như nào nhỉ,soft ngẫu nhiên chọn đại hay là code trống.vậy mấy bạn. :D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week