Waiting for Answer SOLVE

Status
Not open for further replies.
Reactions
10
MR
0.000
Đừng nói với mình là có ai hack nick của cậu mà cậu không biết nhá. Pm không thèm trả lời offline luôn !
Thật nực cười nộp vào bank 20tr tiền bảo hiểm mà đi scam của mình 500k. Không biết có thấy nhục không ?
Theo luật của 4rum thì tiền scamer sẽ refun cho bị hại, còn lại 4rum giữ.
Tình hình là như thế này , mình có nhờ bác ý đâm proxies ở https://instantproxies.com/pricing/ hứa hẹn ghê gớm, tiền trao cháo múc nhưng tiền trao rồi bảo buy cho mình như off luôn buzz không trả lời !
Không dài dòng nữa sau đây là proof.

Mình EXchane tiền thẳng vào Z của him tại trang transferwmz.com
Đây là log giao dịch ở ngân hàng

Xin admin giải quyết công bằng cho mình ! Mời bác vo-_-danh vào cho 1 lời giải thích !

chắc do vấn đề về mạng hay cúp điện thôi cậu , cứ đợi đi.:D

Bác nóng quá. Cho cái waiting for answer đc rồi. Còn chưa đâu vào đâu đã report scam @@

chắc có uẩn khúc gì ở đây thôi, chứ BH 20tr mà đi scam 500k thì người bình thường hay thông minh đến mấy cũng ko thể lý giải nổi >.<

24h waiting for answer đã , bác nóng quá :D
Mình chẳng nóng cái gì chỉ nóng là onl pm khong trả lời ! Cứ tưởng bác ý không có bảo hiểm nên mình đã định không làm gì rồi, lúc nãy thấy cấp nhật stt vào xem thì thấy bảo hiểm 20tr. Chẳng phải mình ham hố 25WMZ mà lập topic chỉ thấy tức có BH mà làm ăn vậy trong khi vẫn onl

Chắc có vấn đề gì thôi, chứ BH 20t dại gì mà scam 500k. Chắc lại bị fake nick rồi.

Số Z trên không phải của mình. Và mình cũng chẳng bao giờ order mấy cái proxy cả. Cũng chả biết bạn là ai. Còn về proof yahoo thì cứ để mod có trách nhiệm vào kiểm tra trước đã.
@animax1991, @binh6699, @legialoc

Số Z trên không phải của mình. Và mình cũng chẳng bao giờ order mấy cái proxy cả. Cũng chả biết bạn là ai. Còn về proof yahoo thì cứ để mod có trách nhiệm vào kiểm tra trước đã.
@animax1991, @binh6699, @legialoc
Vậy cậu giải thích sao vì chính Yahoo của cậu chát với mình . có cần mình bật teamview cho mod và admin xem phải yahoo cậu không nào ?

Cần thì team qua check log là biết chứ gì đâu.

Vậy cậu giải thích sao vì chính Yahoo của cậu chát với mình . có cần mình bật teamview cho mod và admin xem phải yahoo cậu không nào ?
nhìn trên proof thì đúng là yahoo của bác ấy rồi, nhưng mình vẫn tin có uẩn khúc trong chuyện này. chờ các mod vào thẩm định vậy, và thớt hãy hết sức bình tĩnh ^^

Thôi má , má chụp kiểu gì thế. cái yahoo trên trong tấm chụp profile thì không có ":" Còn log chát thì Yahoo có " : " trà bá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week