Waiting for Answer SOLVE

Status
Not open for further replies.

chia bùn với cậu, bị fake nick rồi :(

Nhìn cái hình này thì xác định lun khỏi TW, bị dính fake nick yahoo rồi.

Bác team vào máy mình đi. Tữ xem

fake 100% rồi còn gì, người ta là n3wbievn chứ có phải n3wbeivn đâu. Chắc do bạn có add nick thật nên logchat nó bị gộp, có teamview xem lại logchat và view profile nó vẫn hiện nick thật, cái này trc đây nhiều người bị rồi, phải vào mail.yahoo.com như mình nói mới ra đc yahoo thật.

ko liên quan nhưng ngứa nghề.
Log chat có ":" bất thường, chưa kể cách để dấu "?" kết thúc trong câu chắc là cùng 1 người, vì văn phạm của người này ko chuẩn, học lại cách trình bày văn bản đi Bro.
Như vậy tạm kết luận có thể bợn bị cáo Vô Danh j đó bị oan. H cơ quan chức năng có thể check teamview logchat, sau đó teamview bank xem sự tình thế nào. Rồi đưa ra kết quả chính xác :D

Good chu
Bác team vào máy mình đi. Tữ xem
bạn dính fake rồi, 1 cái ở trước có : mình chưa nói đến xem đi bên nick bạn còn có 1 nick khác fake bie bei kìa haiz
nó để nick ảo giống nick vodanh thôi còn nick thật nó fake rỏ ràng thế thôi TW gì nữa
Close top là vừa

fake 100% rồi còn gì, người ta là n3wbievn chứ có phải n3wbeivn đâu. Chắc do bạn có add nick thật nên logchat nó bị gộp, có teamview xem lại logchat và view profile nó vẫn hiện nick thật, cái này trc đây nhiều người bị rồi, phải vào mail.yahoo.com như mình nói mới ra đc yahoo thật.
Bác này nói chuẩn nè. Chủ thớt add 2 nick mà ko biet.

"Newbievn:" tên trong cái nick yahoo bạn report, còn tên bác ấy là "Newbievn" mà? bạn coi kĩ xem.

Chờ admin or mod vào xứ lí. :)
nếu giờ bạn vẫn ko chịu bạn bị ăn cam bởi nick fake bạn cần thì inbox team mình vào bật cho bạn xem luôn :(

Mình không hiểu, Trong mail.yahoo.com
Log với bác
n3wbievn
Mình vẫn không hiểu được tại sao chi tiết liên lạc lại là nick bác ấy ?

Chắc là lỗi yahoo thôi. Giờ nếu bác vô danh cho bác mod nào đấy check log chát với yahoo bạn xem có nội dung đó ko thì chắc là ổn :3

P/s: em ko biết gì :p. vào spam thôi ạ @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week