Sống mãi với nghề mmo liệu có thành công

But ko có người dẫn hướng thì 1 năm làm mmo cũng ko = 1/2 tiền lương ở ngoài =))
However, vẫn có những người tự bước chân vào MMO but nhưng họ vẫn kiếm rất nhiều đó you

theo các bác học offer vs YT cái nào ôn hơn dạ,e là chịu khó kiên thì.sao cug dc e đag phân vân ai chỉ lối soi sáng cho em với

theo các bác học offer vs YT cái nào ôn hơn dạ,e là chịu khó kiên thì.sao cug dc e đag phân vân ai chỉ lối soi sáng cho em với
tưởng bác này cao thủ PV ăn đậm rồi chứ ạ..theo mình cứ phải học vào mới biết mình mới phù hợp với cái gì..tức là tự bác trải nghiệm đó..:D

mình thấy ở mmo đang có 3 kiểu người :D
kiểu thứ nhất: tự tìm tòi nghiên cứu học hỏi, kiểu này kiểu gì cũng thành công, không nhiều thì ít.

kiểu thứ 2: mò mẫm kiếm các bài share của kiểu thứ nhất để làm lại : kiểu này cũng có khá nhiều người thành công nhưng chỉ tạm thời

Kiểu thứ 3: xin tut về làm, ai cho thì cám ơn, không cho thì chửi như con =)) lời khuyên cho kiểu người này là chí ít cũng phải học theo kiểu thứ 2

mình cũng là kiểu thứ 2 thôi vì mình không có chuyên ngành nên nhiều cái không hiểu được, lum lặt được kiến thức bên ngoài về + trải nghiệm bản thân thì mới ra được kinh nghiệm. Nhưng mình khác một chút là luôn mò mẫm thêm, giao lưu kết bạn với nhiều người, lụm lặt thêm nhiều kiến thức mới được, chứ chỉ dừng lại ở giai đoạn ban đầu thì xác cmn định là chỉ được thời gian ngắn thôi :D

PS: nói thì không liên quan nhưng thật ra ý mình là những bạn đang ở kiểu thứ 3 thì không nên theo mmo làm gì, mmo luôn luôn thay đổi, không có cái gì gọi là nát hay không nát cả, tất cả là do mình chưa đủ cố gắng thôi :D
chuẩn girl :D

con người luôn đi bằng 2 chân, đừng bao giờ tự chặt đi 1 chân của mình bạn nhé ;)
bác này nói triù tượng quá
cùng câu hỏi với bác thớt :(
ngồi lì với cái máy tính hoa hết cả mắt , băn khoăn không biết tương lai như nào :(

bác này nói triù tượng quá
cùng câu hỏi với bác thớt :(
ngồi lì với cái máy tính hoa hết cả mắt , băn khoăn không biết tương lai như nào :(
Ý bạn ấy là ban ngày thì bạn đến trường học môn trừu tượng , tối về thì học MMO , sau này ra trường thì sáng đi phụ hồ kiếm gói mì tôm để tối về làm MMO kiếm thêm nửa gói mì tôm sáng hôm sau đi phụ hồ cứ thế cho hết tương lai.

Ý bạn ấy là ban ngày thì bạn đến trường học môn trừu tượng , tối về thì học MMO , sau này ra trường thì sáng đi phụ hồ kiếm gói mì tôm để tối về làm MMO kiếm thêm nửa gói mì tôm sáng hôm sau đi phụ hồ cứ thế cho hết tương lai.
tớ nghỉ học lâu rồi bạn à :p

Cái gì cũng phải chân trong chân ngoài. Cái này đói thì có cái khác nuôi. Đừng tập trung hết vào MMO. Ngoài đời còn nhiều thứ phải học nữa.

tưởng bác này cao thủ PV ăn đậm rồi chứ ạ..theo mình cứ phải học vào mới biết mình mới phù hợp với cái gì..tức là tự bác trải nghiệm đó..:D
ok thank bac,ừ ăn đậm thì có nhưng tiêu sài hết cmnr chán h ko mún phụ thuốc vào ptc chỉ muốn họic 1 cái ji đó tự minh làm bác ạ,nhưu zmowi bền

ai nhận em làm đê tử đi, e sẽ báo đáp suốt đời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week