Songthan share kèo xổ số - tập 5

Status
Not open for further replies.
à mà hỏi thêm là đánh bao nhiêu số thế bác, để chuẩn bị trc

à mà hỏi thêm là đánh bao nhiêu số thế bác, để chuẩn bị trc
m send kèo trong khoảng thời gian 6h10' - 6h20'. Lúc đó b chuẩn bị vẫn kịp ;)
trắc tầm 6h10' là có kèo cho các b, m chỉ cộng thêm 10 phút lỡ có rủi ro gì đó send k kịp thời :)

riêng mà tầm 50 số thì k nên chơi làm gì! đa số mọi người đánh onl trên danhlode.com tỉ lệ chỉ là 1 ăn 84 ( đã cộng 5%) so vs ngoài có thể ghi 1 ăn 91 - 95 như vậy đã đủ lỗ rồi! 2 ngày ăn mới bù đc 1 ngày miss

có 1 bạn send $0.5 vào LR của m nhưng trong memo k có thông tin nick trong diễn đàn, cũng k thấy comments trong này :|. Tính sao taaaaaaaaaaaa

- - - Updated - - -

riêng mà tầm 50 số thì k nên chơi làm gì! đa số mọi người đánh onl trên danhlode.com tỉ lệ chỉ là 1 ăn 84 ( đã cộng 5%) so vs ngoài có thể ghi 1 ăn 91 - 95 như vậy đã đủ lỗ rồi! 2 ngày ăn mới bù đc 1 ngày miss
b cần phải luyện thêm ;) chưa tu thành chính quả được :)

đã send cho bác nhé "có 1 bạn send $0.5 vào LR của m nhưng trong memo k có thông tin nick trong diễn đàn, cũng k thấy comments trong này :|"
U7756765 bác kiếm tra hộ nhé. dùng dcom không upload được file
SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED.

p/s: sr đang vội đi có chút việc

đã send cho bác nhé "có 1 bạn send $0.5 vào LR của m nhưng trong memo k có thông tin nick trong diễn đàn, cũng k thấy comments trong này :|"
U7756765 bác kiếm tra hộ nhé. dùng dcom không upload được file
SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED.

p/s: sr đang vội đi có chút việc
Xác nhận đã nhận được :m016:

ở ngoài nơi mình ở ghi chỉ có 1 ăn 80 thôi. làm gì có 1 ăn 91 - 95.

ở ngoài nơi mình ở ghi chỉ có 1 ăn 80 thôi. làm gì có 1 ăn 91 - 95.
tức là bạn đc nhận thêm % của người ghi cho bạn đó! với 1 ăn 80 nguoif ghi ăn 15%. mình chuyển thẳng cho chủ nên đc 15% đấy nên là 80 + 15 = 95

ít số thì còn đánh chứ nhiều con xé lẽ ra đánh ko dc bao nhiêu cả

hix bác nào theo st rồi thì có thể bật mí mấy kèo trước st share bao nhiêu số không, còn ít LR chứ mấy sợ cho nhiều số thì k có LR đánh, cũng đang tò mò

vui vẻ 20$ thôi bác! chơi trong 8 ngày ai lãi nhiều hơn thắng! lâu k chơi ngứa nghề
ST chịu thua ;) k nhận thách đấu vì ST khi chơi thì số vốn phải lớn hơn $20 mới là mức an toàn. và ST k chơi trong 8 ngày, ST chơi theo tháng :)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,115
173,195
Latest member
chuquocbam

Most viewed of week