Matrix [SoS]Cứu mình về up acc zeek

Status
Not open for further replies.

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Giúp mình về up acc zeek

các bạn ơi hic hic, mình đã chơi free được 2 tháng và đã up tài khoản lên silver nhưng khi mình up xong thì tài khoản bị trừ tiền với memo là upgread account nhwung khi vào check tài khoản thì 2 hôm rồi nó chưa lên silver và ko được chia đồng lãi nào :((, ai biết bị bịnh gì không

ĐM zeek khả năng là ko có cộng bù rồi, bạn nào up thành công thì báo cho mình 1 tiếng or reply tại đây nhé, cảm ơn các bạn nhiều

Các bạn có ý muốn up acc tại thời điểm này phải hết sức cẩn thận tránh manh động mà gặp sự cố :-ss

UPdate zeek đã bình thường trở lại up lúc tồi từ 8h-10h là ok lên ngay và luôn :D, mất oan 10$ con bà thằng zeek

Last edited by a moderator:
Chờ mấy ngày nữa xem thế nào hoăc bạn có thể trực tiếp khiếu nại amin , bạn sẽ được cộng bù $ những ngày thiếu .

P/s: lần sau đừng post sos tại box này nhé ....

Hình như bạn phải để 0% cho cash avaible trên 2.5$ đã mới chuyển sang 100%.

Thường thì support sẽ thông báo việc up acc cập nhật trong vòng 24-48 h
Cậu vào trang chủ có phần live chat ở dưới bên phải hỏi nó thử, nó không có mail support đâu

Hình như vấn đề này nó liên quan đến co-op rồi,nếu chưa lên silver thì bạn chụp cái ảnh sau khi vào option upgrade now đi

Bác vào trang cá nhân lúc chưa đăng nhập username.zeekrewards.com, nhìn thấy dòng "Welcome From Silver Customer.. " hay là Free ?Chúc bác may mắn

Cái này mà côp gì pa !!! Mình cũng bị 1 lần !!! Vào AP mà cancel !!! Không đc thì gửi thư support hỏi nó thế thôi !!!

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

Bác vào trang cá nhân lúc chưa đăng nhập username.zeekrewards.com, nhìn thấy dòng "Welcome From Silver Customer.. " hay là Free ?Chúc bác may mắn
Đăng bài mà không có $ thì tức là chưa lên sliver rồi !!!

mấy hôm trước vừa up xong, lên luôn khỏi phải đợi :)

khi nào up đc nhớ báo cho mình biết nha bạn. vì tính tối nay up member cho thằng bạn. cũng chơi free 2 tháng

Cái này mà côp gì pa !!! Mình cũng bị 1 lần !!! Vào AP mà cancel !!! Không đc thì gửi thư support hỏi nó thế thôi !!!

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

Đăng bài mà không có $ thì tức là chưa lên sliver rồi !!!

Tùy thôi bạn cũng có thế do bạn ấy chưa mua co-op.Nên mình bảo ở trên là để 0% để cash availble>2,5$ rồi để lại 100%

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

sax !!! UP bằng AP là nó lên rồi !!! Cần gì phải mua gì nữa !!!
Ngay sau khi up silver mọi người phải để 0% để có 2,5$ trong cash availble,sau khi đủ 2,5$ thì sẽ tự động mua Co-op.Đủ 2,5$ bạn có thể chuyển sang 100% thì mới được chia lãi còn mua co-op ở visa giá la 10$.Hic cái này nhiều pro zeek nói rồi mà

Trong ZeekRewards News nó mới thông báo là up = AP và STP đang gặp vấn đề, nên nếu ai up = 2 cách đó vẫn tính phí mà không dc up thì vào trang News comment theo mẫu đơn để nó thực hiện = tay.

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

Cụ thể là trang này đây: http://zeekrewardsnews.com/2012/03/stp-and-ap-resolutions/

Bạn kiểm tra xem có phải bạn để 100% luôn rồi không,nếu không phải bạn xem ngoài giao diện user.zeekrewards của bạn đã lên silver chưa ? Nếu là một trong 2 trường hợp trên thì dễ giải quyết thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week