Matrix [SoS]Cứu mình về up acc zeek

Status
Not open for further replies.
Hi cậu, cậu comment thế nào ?có theo mẫu hướng dẫn của nó ko đấy ? chúc cậu may mắn :)

Mẫu này cho bid auction nhưng mình cũng ghi đầy đủ roài giờ thì chờ thêm 1 ngày nữa vậy nếu ko có động tĩnh gì thì chuẩn bị mất thêm 10$ nữa vậy, cảm giác như vừa bị scam ấy :(

Mẫu này cho bid auction nhưng mình cũng ghi đầy đủ roài giờ thì chờ thêm 1 ngày nữa vậy nếu ko có động tĩnh gì thì chuẩn bị mất thêm 10$ nữa vậy, cảm giác như vừa bị scam ấy :(

Chỉ là lỗi hệ thống khi bảo trì thôi cậu à, 4 ngày nữa cậu chưa ok, mình sẽ giúp cậu 10$ up lại, pm mình email AP nhé,Zeek hiện đang gồng mình chi trả cho những kẻ vô lại đến từ Việt Nam và China, nhưng vẫn cố chịu, mong rằng thời gian khó khăn này sẽ sớm qua :)

Chỉ là lỗi hệ thống khi bảo trì thôi cậu à, 4 ngày nữa cậu chưa ok, mình sẽ giúp cậu 10$ up lại, pm mình email AP nhé,Zeek hiện đang gồng mình chi trả cho những kẻ vô lại đến từ Việt Nam và China, nhưng vẫn cố chịu, mong rằng thời gian khó khăn này sẽ sớm qua :)

Ok mình sẽ chờ, buồn 1 cái là upline mình bị ban :(, hỏi ra acc bác ấy bị đâm cc, mà bác ấy vẫn dành tiền gom up cho acc ref :x

Ok mình sẽ chờ, buồn 1 cái là upline mình bị ban :(, hỏi ra acc bác ấy bị đâm cc, mà bác ấy vẫn dành tiền gom up cho acc ref :x

vs người uy tín thì đấy là chuyện bt thôi.chỉ thấy tội cho bác ấy thôi.upline mình cũng bị ban mà vẫn bonus đều

2 ngày rồi mình chưa nhận được lãi từ Zeek nè

2 ngày rồi mình chưa nhận được lãi từ Zeek nè

Hi cậu, hàng ngày cậu cứ nhớ là chỉ cần post 1 ads trước 4h sáng (giờ Việt Nam) là Ok

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

cậu b0y và lavar có chung 1 upline là colevay à :)

Hi cậu, hàng ngày cậu cứ nhớ là chỉ cần post 1 ads trước 4h sáng (giờ Việt Nam) là Ok

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

ừ upline mình là colevay.hóa ra là chung upline à.cậu quen colevay à

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

ừ upline mình là colevay.hóa ra là chung upline à.cậu quen colevay à

korokke ơi cho mình hỏi hiện h bảo trì xong chưa.h up lên silver đc k.sáng nay nó đã chuyển thành vip cho mình rồi nhưng kô dám up

khi nào up đc bạn nhớ thông báo cho mọi người biết nha. vì mình cũng đang có 1 Downline đang chờ mình up dùm

Hiện vẫn chưa có động thái gì acc zeek vẫn free, :(

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

Các bạn cần quá thì có thể up acc bây giờ nhưng theo mình khuyên là giờ chắc là nó đang quá tải rồi, up bây giờ là dễ ăn hành như mình lắm :(

korokke ơi cho mình hỏi hiện h bảo trì xong chưa.h up lên silver đc k.sáng nay nó đã chuyển thành vip cho mình rồi nhưng kô dám up

Hi cậu, 8h tối cậu up là Ok thôi, giờ đó bên Mỹ là 9h sáng

ĐM zeek thôi acay ơi mất thêm 10$ nữa vậy
pro korokke ơi up bây giờ được chưa nhỉ :D

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Bạn nào up thành công vô cm 1 câu đi cho mình an tâm :((

mừng wa các bác.e vừa up lúc tối up xong lên lun :D.nói tiếng cho bác chủ thớt bik.nếu kô dc kiếm 10$ khác up lun di bác ah.càng đợi càng nóng ruột.thks bác korokke nữa.đê spam đủ post rùi thks bác sau :D

ĐM zeek thôi acay ơi mất thêm 10$ nữa vậy
pro korokke ơi up bây giờ được chưa nhỉ :D

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Bạn nào up thành công vô cm 1 câu đi cho mình an tâm :((

Up buổi tối là ok hết mà :)

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

mừng wa các bác.e vừa up lúc tối up xong lên lun :D.nói tiếng cho bác chủ thớt bik.nếu kô dc kiếm 10$ khác up lun di bác ah.càng đợi càng nóng ruột.thks bác korokke nữa.đê spam đủ post rùi thks bác sau :D

Chúc mừng cậu, giờ này 2 tuần nữa là cậu có 30$ để rút về rồi, nhớ post ads hàng ngày trước 4h sáng nhé :)

korokke tiện thể cho mình hỏi việc bây h mình cần làm là gì.có phải cheat 2 acc bên zeekler để đủ đk mua vip kô.hiện h mình vẫn chưa có customer nào

korokke tiện thể cho mình hỏi việc bây h mình cần làm là gì.có phải cheat 2 acc bên zeekler để đủ đk mua vip kô.hiện h mình vẫn chưa có customer nào

Hàng ngày nếu có thể cậu vào zeekrewardsnews.com để cập nhật thông tin chính thống từ Zeek, hiện thì chỉ cần post ads thoai, còn thông tin cậu đưa ra tớ ko rõ , nếu có thì cũng phải rất rất lâu nữa, cậu cứ an tâm :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week