Matrix [SoS]Cứu mình về up acc zeek

Status
Not open for further replies.
Tùy thôi bạn cũng có thế do bạn ấy chưa mua co-op.Nên mình bảo ở trên là để 0% để cash availble>2,5$ rồi để lại 100%

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

Ngay sau khi up silver mọi người phải để 0% để có 2,5$ trong cash availble,sau khi đủ 2,5$ thì sẽ tự động mua Co-op.Đủ 2,5$ bạn có thể chuyển sang 100% thì mới được chia lãi còn mua co-op ở visa giá la 10$.Hic cái này nhiều pro zeek nói rồi mà

Hiện tại không cần thiết phải để có 2.5$ nữa, giờ không còn Co-op nữa rồi, up xong cứ để 100% thôi.
@ chủ thớt,hiện upgrade rất rủi ro vì hệ thống đang bảo trì,cậu làm theo hướng dẫn tại đây, viết ngắn gọn theo mẫu họ cho,
http://zeekrewardsnews.com/2012/03/stp-and-ap-resolutions/

Hic cố gắng đợi nhưng đến giờ phút này vẫn ko có động tĩnh gì, cho mình hỏi đây có phải là skype support của zeek ko:
freeconferencecallhd.7605697676

Nếu vấn đề là do zeek thì PM hỏi !!! Thường thìd em nó tự sữa lỗi luôn !!!

Tùy thôi bạn cũng có thế do bạn ấy chưa mua co-op.Nên mình bảo ở trên là để 0% để cash availble>2,5$ rồi để lại 100%

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

Ngay sau khi up silver mọi người phải để 0% để có 2,5$ trong cash availble,sau khi đủ 2,5$ thì sẽ tự động mua Co-op.Đủ 2,5$ bạn có thể chuyển sang 100% thì mới được chia lãi còn mua co-op ở visa giá la 10$.Hic cái này nhiều pro zeek nói rồi mà

Mình để 0% 3 ngày lun rồi, quan trọng là khi vào trang home ko có chữ "welcome from silver..." :((

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

Nếu vấn đề là do zeek thì PM hỏi !!! Thường thìd em nó tự sữa lỗi luôn !!!
Pm nó kiểu gì hả bạn

Mình để 0% 3 ngày lun rồi, quan trọng là khi vào trang home ko có chữ "welcome from silver..." :((
WELCOME SLIVER thì còn nói làm gì nữa bác !!! bỏ $ để uo SLIVER mà nó vẫn WC FREE MEMBER mới đáng nói !!

Nản bạn nào tính up thì thận trogn nhé, thằng này ko có mail, skype thì ko ghi rõ ra là skype hỗ trợ mem mà ghi là conference nản thật

Hình như đây chỉ là 1 lỗi của nó vào hôm 31 thôi. Bạn nào trước khi up thì nên xem trước tình hình, kẻo lại gặp phiền phức vô ích

Hình như đây chỉ là 1 lỗi của nó vào hôm 31 thôi. Bạn nào trước khi up thì nên xem trước tình hình, kẻo lại gặp phiền phức vô ích

Mình up vào 29 mà, nản ko biết bao giờ mới được đây

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 07:02 PM ----------

Úp bạn nào từng bị xin cho ý kiến, tình hình là sắp được 4 ngày rồi :(

Mình up vào 29 mà, nản ko biết bao giờ mới được đây

Hi cậu, nếu cậu đã gửi ticket trong backoffice theo mẫu thì cũng phải đợi ít nhất 9 ngày, 9 ngày đó cậu không được cộng bù đâu, thời điểm này upgrade là hên xui mà,cậu thử chát với con robot xem, nó sẽ ghi chú chứ cũng ko thể giúp cậu ngay được :).
@ các bạn khác, thời điểm hệ thống đang update này , các bạn nên upgrade vào buổi tối (giờ Vietnam), thời điểm này bên Mỹ đang là ban ngày, giao dịch nhiều, ít khi hệ thống bảo trì. Thường xuyên update thông tin trên trang Zeekrewardsnews.com :)

Hi cậu, nếu cậu đã gửi ticket trong backoffice theo mẫu thì cũng phải đợi ít nhất 9 ngày, 9 ngày đó cậu không được cộng bù đâu, thời điểm này upgrade là hên xui mà,cậu thử chát với con robot xem, nó sẽ ghi chú chứ cũng ko thể giúp cậu ngay được :).
@ các bạn khác, thời điểm hệ thống đang update này , các bạn nên upgrade vào buổi tối (giờ Vietnam), thời điểm này bên Mỹ đang là ban ngày, giao dịch nhiều, ít khi hệ thống bảo trì. Thường xuyên update thông tin trên trang Zeekrewardsnews.com :)

trời ko được cộng bù, chả mất oan tiền :((
đm zeek :((, up lên nào bạn nào up thành công giờ nào thì cho mình up theo cùng nhé

Up lên để nó chia lãi rồi còn lấy tiền mà up ...

Quan trọng là up lúc nào để ok vậy, hix số đen vãi, sao lại dính cơ chứ :((
bạn nào up thành công update để mình up lại nhé, bọn zeek này bắt đầu lôm côm

Không biết thắc mắc cho zeek kiẻu gì nữa.
Mình có đợt request nhầm bằng "Check" sắp nửa năm đến nơi rùi mà chả thấy Check về.
:(

Quan trọng là up lúc nào để ok vậy, hix số đen vãi, sao lại dính cơ chứ :((
bạn nào up thành công update để mình up lại nhé, bọn zeek này bắt đầu lôm côm

Hi cậu, cậu vào đây, làm theo hướng dẫn và comment bên dưới , nó sẽ check và up cho cậu,đọc kỹ và làm luôn đi, giờ đang giờ nó làm việc.
http://zeekrewardsnews.com/2012/03/stp-and-ap-resolutions/

Hi cậu, cậu comment thế nào ?có theo mẫu hướng dẫn của nó ko đấy ? chúc cậu may mắn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week