Matrix Split2All - 1-10$/share, Roi 130-150%, chấp nhận PZ, STP, EGOPAY

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.344
$150.00
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn! Sau một thời gian thể loại Revshare tảy chay PZ thì hiện nay đã có 1 số site chấp nhận PZ trở lại. Split2All là 1 trong số đó.
Đây là 1 site hoàn toàn mới, đang trong giai đoạn Prelaunch. Sẽ khởi chạy chính thức vào ngày 17/10/2013. Có nhiều điểm rất đáng chú ý như chế độ chia lãi đồng đều và ngay lập tức. Khi có 1 share được mua thì ngay lập tức nó sẽ được chia lãi cho toàn bộ share trước đó. Vì thế nếu có thể tham gia sớm sẽ chắc chắn có lãi.

Cách chơi: Căn giờ! Đánh nhanh và rút gọn! DEP mạnh và mua share ngay từ đầu và xem tình hình lượng DEP sau. Nếu thấy lượng DEP tụt giảm mạnh thì không tái đầu tư mà rút luôn. Vì site chia lãi ngay lập tức khi có share mới được mua nên có thể sẽ có lãi ngay trong vài giờ. Tốt nhất là chỉ mua share ngay giờ site chạy rồi chờ lãi đủ thì rút luôn. Site chạy sau 30 phút mà vẫn chưa DEP được thì không nên DEP nữa. Vì giờ đó mới DEP chỉ có lỗ.

Chi tiết về chương trình:

Hệ thống của chúng tôi được thiết kế để làm cho tất cả mọi người có thể kiếm tiền một cách rất công bằng và đơn giản .
Bạn có thể là một phần của nó khi bạn mua cổ phần trong công ty của chúng tôi .
Khi bạn mua một cổ phiếu, bạn có quyền để kiếm được một phần doanh thu của chúng tôi . Và đây là những gì là tất cả về ! Là một tiền thưởng , bạn kiếm được các khoản tín dụng biểu ngữ để quảng bá trang web của bạn / chương trình liên kết của sở thích của bạn .
Cổ phiếu của bạn phát triển theo công ty của chúng tôi . Nếu chúng ta kiếm tiền, sau đó bạn cũng làm ra tiền!
Các cổ phiếu nhiều hơn và các sản phẩm bán ra, nhiều tiền hơn bạn thực hiện! Đơn giản như thế.
Mỗi khi một thành viên mua một cổ phiếu hay bất kỳ sản phẩm của chúng tôi , số tiền được chia cho tất cả các cổ phiếu trong hệ thống, không kém .

Các kế hoạch:

1 USD cổ phiếu : Bạn kiếm được 130 % trên mỗi cổ phần. Bạn cần phải lướt 5 quảng cáo mỗi 3 ngày để giữ cho thu nhập. 10% thu nhập của bạn đi để Mua lại cân bằng. Cũng kiếm được 300 biểu ngữ tín dụng tiền thưởng .
5 USD cổ phiếu : Bạn kiếm được 140 % trên mỗi cổ phần. Bạn cần phải lướt 5 quảng cáo mỗi 3 ngày để giữ cho thu nhập. ALOS kiếm được 2.000 biểu ngữ tín dụng tiền thưởng .
$ 10 USD cổ phiếu : Bạn kiếm được 150 % trên mỗi cổ phần. NO lướt cần thiết để kiếm được. Cũng kiếm được 5000 tín dụng tiền thưởng biểu ngữ .
Chúng tôi khuyên bạn nên lướt 5 quảng cáo ngay sau khi đăng ký , trước khi mua cổ phiếu hoặc ngay sau khi mua cổ phiếu. Cổ phiếu của bạn sẽ chỉ bắt đầu kiếm sau khi bạn lướt 5 quảng cáo .

Thật đơn giản để tăng thu nhập với Split2All
1 . Đăng ký và đăng nhập
2 . Kích vào Add quỹ và làm theo các bước giao dịch.
3 . Click vào cổ phiếu mua , chọn phần bạn muốn mua , và cũng có thể làm theo các bước .
4 . Bấm vào nút " Surf Quảng cáo và thăm ít nhất 5 banner quảng cáo cho chỉ có 5 giây , mỗi một. Hoặc chỉ cần mua Lướt kế hoạch miễn phí .
5 . Bây giờ chỉ cần thư giãn và Wacht thu nhập của bạn phát triển theo phút.
6 . Thu hồi thu nhập của bạn , hoặc chỉ cần mua thêm cổ phiếu cho lợi nhuận mạnh mẽ hơn .
7 . Giới thiệu những người khác để chương trình để kiếm thêm: LV1: 5%, LV2: 2%, LV3: 1%, LV4: 1%, LV5: 1%

Chương trình chấp nhận PZ, STP, EGOpay

Tham gia tại đây

Chế độ RCB: 80%

Site hiện vẫn có thể chơi được nhưng mà mình đã chính thức rút chân khỏi site rùi nhé. Không khuyến khích các bạn tham gia nữa. Và hiện giờ mình không còn share nào trong đó nên không nhận được tiền hoa hồng. Vì thế mình không thể RCB cho các bạn nữa

Proofđã DEP:

picture-008-jpg.24776

Last edited:
Chờ đợi proof của mod, lần này theo mod từ đầu xem thế nào? Chứ như mấy site kia khi mới thì chẳng có xiền, lần này phải tích vào để theo mod.:)

Chờ đợi proof của mod, lần này theo mod từ đầu xem thế nào? Chứ như mấy site kia khi mới thì chẳng có xiền, lần này phải tích vào để theo mod.:)
17/10 nó mới chạy chính thức nên giờ chưa add tiền vào được đâu. Đăng ký rùi để đó đi. Sẽ hóng thông tin và update cho anh em

Cập nhật quan trọng:
- Không cho phép add tiền trước (có thể nó sẽ chỉ cho add tiền trước một vài tiếng)
- Với các thành viên sử dụng PZ thì có thể add trước nhưng chỉ có thể add bằng tay từ nay đến 16/10. Gửi tiền vào tài khoản của nó: [email protected]. Sau khi gửi tiền cho nó thì gửi 1 ticket và tiền sẽ đc cộng vào tài khoản trong vòng 24h. Sử dụng PZ khi add tiền vào tài khoản từ 300$ trở lên sẽ được tặng thêm 10% giá trị

Một số thành viên được yêu cầu nếu họ có thể thêm tiền trước ngày ra mắt.
Chúng tôi đã quyết định không, nhưng hôm nay chúng tôi có chương trình khuyến mãi có thể thay đổi điều đó cho một số bạn.

Tất cả tiền gửi bằng tay PAYZA thực hiện cho đến ngày 16 tháng 10, là $ 300 USD trở lên, sẽ kiếm được 10% trên nó!

Vì vậy, nếu bạn muốn có tiền của bạn đã sẵn sàng trong tài khoản của bạn trong ngày ra mắt, chỉ đơn giản là gửi cho [email protected] . Tối thiểu là $ 300 và bạn sẽ kiếm được 10% trên đầu trang của nó!

Chương trình này dành cho người dùng PAYZA chỉ.

Tận dụng lợi thế hôm nay và sẵn sàng!

Mở ticket hỗ trợ sau khi gửi thanh toán của bạn. Số tiền này sẽ được thêm vào tài khoản của bạn trong vòng 24 giờ.

Last edited:
Chúng tôi sẽ được tung ra tại 12:00 EST, 17 tháng 10 (trong một vài giờ, kể từ bây giờ)

Hãy sẵn sàng để bắt đầu kiếm hơn bao giờ hết!

Vui lòng đọc trang này để tìm hiểu cách thức hoạt động! Nó rất đơn giản: https://www.split2all.com/themes/common/detail.php

Chú ý: Hãy nhớ để lướt web ít nhất 5 quảng cáo mỗi 3 ngày! Nó sẽ giữ cho cổ phiếu của mình trên đường đua thu nhập. Đăng nhập tại và bấm vào "SURF ADS".

Chúng tôi chấp nhận Payza, SolidTrustPay và Egopay!

Số tiền này sẽ được tự động thêm vào tài khoản của bạn ngay sau khi giao dịch hoàn tất.

Bạn có thể mua bao nhiêu cổ phiếu như bạn muốn! Không có giới hạn! Bạn càng mua càng có nhiều bạn kiếm được!

Cũng nên nhớ rằng không có khung thời gian đối với cổ phiếu của bạn để trưởng thành. Nó có thể mất vài phút hoặc vài giờ, tùy thuộc vào số bán hàng của chúng ta.

Bạn có thể rút với tối thiểu là $ 1, từ cổ phần thu nhập của bạn. Nó có thể mất đến 24 giờ để được xử lý.

Bạn cũng có thể mua các khoản tín dụng quảng cáo như các biểu ngữ và quảng cáo văn bản để thúc đẩy kinh doanh trực tuyến của bạn.

.. Nói về việc thúc đẩy ... biết rằng chúng tôi trả tiền cho bạn để thúc đẩy chúng tôi lên đến 10% so với tất cả các mua tuyến dưới của bạn! 5 cấp độ! do đó, có liên kết giới thiệu của bạn ngày hôm nay và bắt đầu đăng bài ở khắp mọi nơi!

Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi, xin vui lòng truy cập trang Trợ giúp của chúng tôi ở đây: https://www.split2all.com/themes/common/faq.php
Nếu bạn có bất kỳ vấn đề với tài khoản của bạn, xin vui lòng đăng nhập và mở một vé hỗ trợ.

Bây giờ đăng nhập và sẵn sàng!

Chúng tôi sẽ gửi email một khi chúng ta khởi động! Hãy nhớ rằng, trong một vài giờ!

Thu nhập tốt để tất cả các bạn!

Kính trọng,
https://www.split2all.com/

Đầu tư bao nhiêu thế cậu. Lúc đầu chia lãi ảm đạm. Giờ có vẻ khởi sắc rồi

Mình vô tình add fund và thấy được mua share trước khi launched 15 phút. ID share là 14-15, nhưng lúc đó lãi tăng chậm. Nhưng hiện tại đã có nhiều người deposit và mua share. Admin site này promote khá tốt, mặc dù topic trên MMG, TG và DTM không sôi động nhưng hiện tại đã có gần 500 members tham gia.
Paid manual, nên không thể rút chéo được. Mình đã thử rút qua Ego nhưng bị Cancel request.
Mình cũng deposit fund bằng cậu.

Ngày đầu tiên tung ra và chúng tôi đã làm cho tiền thưởng! Chỉ cần có một cái nhìn, do đó bạn có thể thấy hệ thống của chúng tôi hoạt động, vì vậy hoàn toàn và có lợi nhuận: https://www.split2all.com/themes/common/recent_payout.php

Bạn có thể thấy bản thân của bạn và chỉ cần kiểm tra để xem với đôi mắt của riêng bạn! Bạn sẽ ngạc nhiên!

Các thành viên của chúng tôi đang kiếm được mỗi phút! hơn và nhiều hơn nữa!

Và điều tuyệt vời là nó SẼ KHÔNG dừng lại! Nó đã được thiết kế để cung cấp cho một thu nhập không ngừng trưởng thành = cổ phiếu, cổ phiếu mới được mua!!

Chúng tôi chấp nhận PAYZA, SOLIDTRUSTPAY và EGOPAY.

Đăng nhập và mua cổ phần của bạn ngày hôm nay!

Ghi chú:
* Hãy nhớ rằng bạn cần phải bấm vào 5 quảng cáo mỗi 3 ngày để cho cổ phiếu của bạn để giữ cho thu nhập.
* Rút yêu cầu có thể mất đến 24 giờ để được xử lý.

Kính trọng,
https://www.split2all.com/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be