Matrix Split2All - 1-10$/share, Roi 130-150%, chấp nhận PZ, STP, EGOPAY

Status
Not open for further replies.
Thank u cậu đây là user name solidtrustpay của mình : sldpaid. Từ sau sẽ rút kinh nghiệm đúng là site chia lãi chậm thật, mình quá hấp tấp :) cảm ơn cậu nhé !
Đã RCB cho bạn nhé.
Transfer #30000323756

Còn một số người DEP hơi ít nên mình ko thể RCB được. Vì min pay của STP là 0.5$

Thanh toán mới nhận :

Chương trình vẫn chia lãi đều. Đêm qua lượng DEP vào tăng đột biến. Chỉ với 4 share mình đã ăn lãi tới hơn 2$.

Cập nhật mới từ Admin:

Xin chào bạn!

Nó đã được ít hơn một tuần kể từ khi chúng tôi đưa ra, và chúng tôi đã thực hiện gần như 2k trong tiền thưởng!
Bạn có thể kiểm tra xem nó ở đây: https://www.split2all.com/themes/common/recent_payout.php

Đây là một tin tức tuyệt vời và chúng tôi đang phát triển nhanh chóng!

Mua cổ phần của bạn ngày hôm nay để được trên đầu của lợi nhuận! Mua như nhiều như bạn có thể!
Hãy nhớ rằng $ 5 và $ 10 cổ phiếu sẽ mất nhiều thời gian để trưởng thành nhưng bạn sẽ kiếm được nhiều hơn nữa!

Bạn cũng có thể biết, số cổ phiếu nhiều hơn các thành viên khác mua, nhanh hơn cổ phiếu của bạn sẽ trưởng thành. SO được liên kết giới thiệu của bạn và thúc đẩy chúng tôi! Bạn cũng sẽ kiếm được hoa hồng từ giới thiệu của bạn!
Nếu bạn đã có giới thiệu, gửi email cho họ và dạy cho họ cách để bắt đầu!

Và điều này chỉ là khởi đầu cho một lợi nhuận NON-STOP!

Có cổ phiếu của bạn trưởng thành chưa? GREAT! Mua thêm cổ phiếu và làm điều đó hơn và hơn nữa!

Chúng tôi hy vọng tất cả các bạn có một tuần tuyệt vời :)

Liên quan

Show Proof nào :D
Greetings from SolidTrust Pay.
You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.
  • From STPay member: WWide-Sharing ([email protected])
  • Transaction Number: 30000326887
  • Amount: $2.68
  • Currency: USD
  • Note (if provided): Split2All
Thank you for your business. Should you require further assistance in this matter, please visit our Help Centre.

Kiếm 1 proof nữa nào :D
You have successfully received a payment from one of our merchants. Please keep this email for your records.
  • Merchant Username: WWide-Sharing
  • Merchant Email: [email protected]
  • Transaction ID: 30000333661
  • Amount: $2.25
Thank you for your business. Should you require further assistance in this matter, please visit our Help Centre.

Có 1 điều khá thú vị về thông tin Admin :
Admin Split2All là admin của site ProDailyShare.com và MyLiveProfits.com đã từng được post trên MMO4VN chúng ta. Và Betterworldearnings.com ( đang Paying ), http://empireincomegroup.com ( đã scam ) trên MMG forum.
Mình đã check thông tin qua domain và server và thấy như vậy.
Các bạn có thể vào 2 site Betterworldearnings.com , http://empireincomegroup.com thì thấy banner của Split2All đặt nhiều ở 2 site này.
Admin này cũng khá fair và sở trường là thích dùng Payza.

Có 1 điều khá thú vị về thông tin Admin :
Admin Split2All là admin của site ProDailyShare.com và MyLiveProfits.com đã từng được post trên MMO4VN chúng ta. Và Betterworldearnings.com ( đang Paying ), http://empireincomegroup.com ( đã scam ) trên MMG forum.
Mình đã check thông tin qua domain và server và thấy như vậy.
Các bạn có thể vào 2 site Betterworldearnings.com , http://empireincomegroup.com thì thấy banner của Split2All đặt nhiều ở 2 site này.
Admin này cũng khá fair và sở trường là thích dùng Payza.

Admin này mình biết rất rõ. Hồi tháng 11 năm ngoái ra Prodailyshare.com. Lần đầu tiên chơi HYIP mình đã chơi site này. Đợt đó mình cũng kiếm đc một ít và bắt đầu dấn thân sau hơn vào HYIP. Nói chung là may mắn gặp site tốt và có lãi ngay lần đầu chơi HYIP (mặc dù ngày đó còn chẳng biết HYIP nó là cái gì) nên mình mới theo MMO đến giờ. Đặc điểm của admin này là luôn dùng PZ trong tất cả các site anh ta làm và min pay luôn là 1$. Share cũng luôn bắt đầu bằng 1$. Các site HYIP luôn kéo dài vài tháng chứ không bao giờ fast scam.
Có thể nói anh ta là 1 trust admin

Đợt rút tiền cuối cùng đã về. Lãi hơn 16$ cho site này rùi. Mình chính thức rút chân. Chúc anh em ở lại may mắn :D
You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.
    • Transaction Number: 30000336837
    • Amount: $2.26
  • Note (if provided): Split2All

Bác @HourlyMonitor RB cho em nha !!
Chào bạn.
- Mình đã chính thức rút chân khỏi chương trình này. Do đó hiện giờ mình không còn 1 share nào trong đó.
- Khi không có share đồng nghĩa với việc không nhận được bất kỳ 1 khoản tiền com nào từ ref.
- Mình RCB cho bạn qua STP, Min chuyển là 0.5$. mà bạn DEP vào 2$ thì nếu nhận được thì chỉ nhận được số tiền 5% là 0.1$. như vậy rút về STP cũng không đủ để trừ Fee của STP.
Về vấn đề RCB của bạn mình rất xin lỗi là mình không thể RCB cho bạn được, Mong bạn thông cảm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week