Matrix Split2All - 1-10$/share, Roi 130-150%, chấp nhận PZ, STP, EGOPAY

Status
Not open for further replies.
Thanh toán đầu tiên. Site trả tốt
Dear Hourly Monitor,
Greetings from SolidTrust Pay.
You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.
  • From STPay member: WWide-Sharing ([email protected])
  • Transaction Number: 30000309495
  • Amount: $32.50
  • Currency: USD
  • Note (if provided): Split2All
Thank you for your business. Should you require further assistance in this matter, please visit our Help Centre.

Thanh toán tiếp theo
You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.
  • Transaction Number: 30000309493
  • Amount: $1.17
Thank you for your business. Should you require further assistance in this matter, please visit our Help Centre.

mình có thử tìm hiểu về dạng site này thì thấy cũng dễ hiểu.
Site mặc định hệ thống trả lãi cho tất cả cổ phiếu trong site.
Site mặc định hệ thống thanh toán 100$ 1 lần chẳng hạn, nếu site có 50 cổ phiếu. Thì khi đủ 100$ dep tiếp theo nó sẽ ngay lập tức tự chia mỗi 1 cổ phiếu 2$ . Đến 1 giới hạn % nhất định thì cổ phiếu hết giá trị :)
Nói chung là ăn và chia ngay . Ko biết mình hiẻu thế có đúng ko :D

Để qua tháng để dành tiền riêng ra rồi tham gia thêm dạng này :D

mình có thử tìm hiểu về dạng site này thì thấy cũng dễ hiểu.
Site mặc định hệ thống trả lãi cho tất cả cổ phiếu trong site.
Site mặc định hệ thống thanh toán 100$ 1 lần chẳng hạn, nếu site có 50 cổ phiếu. Thì khi đủ 100$ dep tiếp theo nó sẽ ngay lập tức tự chia mỗi 1 cổ phiếu 2$ . Đến 1 giới hạn % nhất định thì cổ phiếu hết giá trị :)
Nói chung là ăn và chia ngay . Ko biết mình hiẻu thế có đúng ko :D

Để qua tháng để dành tiền riêng ra rồi tham gia thêm dạng này :D

Không hoàn toàn như thế cậu ah. Chơi site dạng này quan trọng nhất là thời cơ. Những site thế này bao giờ cũng đặt đồng hồ đếm ngược trên site. Sau giờ đếm ngược bắt đầu chia lãi. Cứ sau khi 1 share được mua thì hệ thống sẽ chia số tiền đó cho các share trước nó. Có site để chia random, có site để chia đều hoặc chia cho số lượng share giới hạn nào đó trước nó. Có site thì chia lãi ngay lập tức, site chia lãi mỗi 10 phút, 30 phút, 1 tiếng hay 2 tiếng, có khi chia lãi mỗi 24h
Thời gian tham gia tốt nhất là khi site vừa chạy. Sau đó tùy tình hình mà xử lý. Nếu tình hình tốt lượng DEP vào sau và tái nhiều thì tái liên tục. Nghĩa là cứ lãi đủ min DEP là tái. Như vậy thì chỉ 1 khoảng thời gian ngắn vốn sẽ tăng lên gấp nhiều lần. CÒn không thì chỉ cần DEP vào ngay lúc đầu rồi chờ nó chia lãi đủ min pay thì rút.

Nhưng như vậy thì đơn giản quá.

Quan trọng là biết điểm vào và điểm dừng đúng lúc để rút chân. Đa số là nộp mạng do không biết điểm dừng.
- Vì lãi nhiều quá, ham mà tái liên tục. Đến lúc lượng DEP vào sau nhỏ giọt thì lỗ.
- Vào chậm 20 - 30 phút cũng có thể lỗ
- Site không uy tín, lượng DEP vào ít thì cho dù mua share ngay thời điểm site chạy cũng lỗ
- Admin chủ động Scam - Lỗ (cái này ít xảy ra vì lượng DEP vào càng nhiều thì admin càng lãi. Trừ admin trẻ trâu)
- DEP vào ít quá - lỗ (với các site yêu cầu tái đầu tư bắt buộc từ 30% trở lên) vì những ông lớn DEP cả vài k $ sẽ hút hết vốn của những người DEP ít

Thế nên muốn thành công với thể loại Revshare này
- Check site, admin, scrip nếu admin uy tín thì khỏi lo
- DEP lượng vốn vừa đủ
- DEP vào và mua share sớm nhất có thể (DEP sớm thì 90% là lãi)
- Đánh giá tình hình và tái liên tục nếu tình hình tốt (mình có lần thức nguyên 1 đêm để tái đầu tư liên tục xong sáng đi làm bắt đầu rút. Có lúc vốn chỉ 50$ có thể rút về 150$ chỉ trong 1 ngày)
- Dừng đúng thời điểm. Đừng để lòng tham điều khiển mình. Thông thường ăn non thì sống.

Last edited:
Mình hiểu rồi. Kiểu site này chia lãi mặc định nên mua sớm thì đc trả lãi nhanh. Với dạng site này có thể max cổ phiếu (130, 150, 200%) nếu hên thì có lẽ chỉ sau vài phút hoặc vài giờ site chạy :D
Thấy nhiều adm gửi thông tin các site giống vầy mà mình ko có tiền chơi nên ko tìm hiểu. Ok khi nào có vốn và có thời gian mình sẽ góp chút kiến thức cũng như tìm hiểu thêm và đóng góp cho dạng site này.
Tuy nhiên cũng có rủi ro nhất định nhưng nếu mang site về sớm và chuẩn bị chơi ngay khi site chạy thì tỉ lệ lãi cũng cao hơn tỉ lệ lỗ hoặc scam :)

Mình hiểu rồi. Kiểu site này chia lãi mặc định nên mua sớm thì đc trả lãi nhanh. Với dạng site này có thể max cổ phiếu (130, 150, 200%) nếu hên thì có lẽ chỉ sau vài phút hoặc vài giờ site chạy :D
Thấy nhiều adm gửi thông tin các site giống vầy mà mình ko có tiền chơi nên ko tìm hiểu. Ok khi nào có vốn và có thời gian mình sẽ góp chút kiến thức cũng như tìm hiểu thêm và đóng góp cho dạng site này.
Tuy nhiên cũng có rủi ro nhất định nhưng nếu mang site về sớm và chuẩn bị chơi ngay khi site chạy thì tỉ lệ lãi cũng cao hơn tỉ lệ lỗ hoặc scam :)
Uh. Thường site dạng này nó không Scam mà chết là do lượng DEP vào sau ngày càng giảm. Bản chất là lấy tiền người sau trả người trước. Khi người sau không chịu bỏ tiền thì người trước không được trả nữa.
Có thằng DEP vào 1000$ chỉ sau 1 đêm tái liên tục lên vài chục k $ (tiêu biểu là UTSprofitads) nhưng có người DEP sau đêm đó thì mất vài k $ như chơi
Cái này chơi có kinh nghiệm rùi và biết dừng đúng lúc thì khó mà lỗ được :p

Good day!

Nhiều thành viên đang tự hỏi bao lâu đưa cho các cổ phiếu để trưởng thành ..
Không có bất kỳ khung thời gian và không có cách nào để chúng ta biết khi cổ phiếu của bạn sẽ trưởng thành.
Nó phụ thuộc vào chúng tôi đang làm bao nhiêu bán hàng, và chúng ta hãy cho bạn biết, chúng ta sẽ rất tốt với ít hơn 700 thành viên duy nhất tại thời điểm này! Các trang web được phát triển, và cổ phiếu mới được bán, vì vậy nó có nghĩa là lợi nhuận nhiều hơn cho tất cả!

Chúng tôi phải trả lên đến 150% trưởng thành trên mỗi cổ phiếu, và bạn có thể nhìn thấy chính mình rằng cổ phiếu của bạn luôn luôn kiếm!

Bạn không cần phải chờ đợi 30 ngày hoặc 100 ngày cho nó xảy ra ... nó có thể xảy ra bất cứ lúc nào!

$ 1 cổ phiếu thường trưởng thành nhanh hơn, bởi vì đó là những gì hầu hết các thành viên đi cho, và nó không phải là rất nhiều tiền, chỉ có 130% sự trưởng thành. Vì vậy, nếu bạn có $ 5 hoặc $ 10 cổ phiếu, bạn vẫn đang kiếm THÊM, nhưng tất nhiên nó sẽ mất một ít thời gian để trưởng thành.

Bí quyết là để tiếp tục mua thêm cổ phiếu để cổ phiếu mới của bạn sẽ tiếp tục thu nhập trong khi cổ phiếu cũ sẽ được trưởng thành.

Hãy nhớ rằng bạn chỉ kiếm được khi chúng tôi thực hiện bán hàng, vì vậy nó rất quan trọng là bạn thúc đẩy chúng tôi để lợi nhuận nhanh hơn! Bạn sẽ kiếm được nhiều hơn với hoa hồng giới thiệu của bạn quá!

Chúng tôi hy vọng bạn tận hưởng lợi nhuận của bạn!

Kính trọng,
Split2All

Site paying khá nhanh
Thanh toán mới nhận :

Uầy. Giờ này mới DEP thì bao giờ mới láy lại vốn
chơi dạng site này cậu nên đưa về trước khi nó chạy 1 vài ngày hoặc ít nhất cũng 1 vài giờ. Khi site chạy đc 1 thời gian ngắn thấy nó trì trệ thì nên thông báo, tránh cho anh em ko biết tiếp tục đập vào rồi ko thu về đc :D

chơi dạng site này cậu nên đưa về trước khi nó chạy 1 vài ngày hoặc ít nhất cũng 1 vài giờ. Khi site chạy đc 1 thời gian ngắn thấy nó trì trệ thì nên thông báo, tránh cho anh em ko biết tiếp tục đập vào rồi ko thu về đc :D
Giờ này nó vẫn chia lãi ổn định. Ngay từ đầu khi post mình đã ghi rõ cách chơi thế nào. Mình có nói rõ là: Sau 30 phút mà chưa DEP được thì thôi không DEP nữa mà. Đừng trách mình vội.
- Trước hết nó là tiền của các bạn và các bạn phải tự có trách nhiệm với tiền của mình. Cho nên khi quyết định DEP vào thì nên cân nhắc kỹ. Nếu không chắc có thể hỏi mình. Rất nhiều bạn có ý định DEP đều PM hỏi mình bây giờ DEP vào có còn được không? Mình đánh giá ok thì mình mình sẽ bảo được. Còn không mình sẽ cảnh báo.
- Có 1 điều là tất cả các site mình post mình đều hướng dẫn rất tỉ mỉ về cách chơi. Và các bạn quá lười đọc

Hãy là người chơi thông minh thì mới kiếm được tiền.

Ngay trên #1 mình đã in đậm và còn để màu xanh cho nó nổi mà các bạn không đọc. Còn việc ở dưới này mình show proof thì không nói làm gì. Mem cứ cắm đầu cắm cổ DEP vào mà có chịu đọc kỹ đâu.

Cách chơi: Căn giờ! Đánh nhanh và rút gọn! DEP mạnh và mua share ngay từ đầu và xem tình hình lượng DEP sau. Nếu thấy lượng DEP tụt giảm mạnh thì không tái đầu tư mà rút luôn. Vì site chia lãi ngay lập tức khi có share mới được mua nên có thể sẽ có lãi ngay trong vài giờ. Tốt nhất là chỉ mua share ngay giờ site chạy rồi chờ lãi đủ thì rút luôn. Site chạy sau 30 phút mà vẫn chưa DEP được thì không nên DEP nữa. Vì giờ đó mới DEP chỉ có lỗ.

Ok thank u bạn đã nhắc nhở :) h thì rcb mình nào :)

Cậu nằm vào top nguy hiểm rùi. Lần sau rút kinh nghiệm cẩn thận hơn trước khi DEP nhé. Nếu xác định chơi với thể loại này thì nên theo dõi site và DEP ngay từ đầu. Bao giờ site mới mình cũng post lên trước cả tuần. DEP giữa chừng thì rủi ro cực lớn.
Về phần RCB mình RCB qua STP nhé. Chờ tiền về sẽ RCB cho bạn. Tình hình này sẽ RCB cho bạn 100%

Last edited:
Có lẽ là đợi site sau của mod, giờ phải lập lấy 1 tài khoản Payza để khi nào cần thì dùng zậy.

Proof tiếp theo. Lãi 10$ rùi. Nhưng hiện giờ lãi gần như không lên.
  • Transaction Number: 30000314552
  • Amount: $10.52

Thank u cậu đây là user name solidtrustpay của mình : sldpaid. Từ sau sẽ rút kinh nghiệm đúng là site chia lãi chậm thật, mình quá hấp tấp :) cảm ơn cậu nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week