SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
Hình như tool không tự copy từ khóa tìm kiếm vào clipboard như bữa trước thì phải. Có nhiều lúc tớ phải copy lại từ khóa tìm kiếm. Có phải thế k nhỉ? Nếu như trước sẽ tiện hơn

Có mà bạn, phiên bản mới cho phép bạn lưu nhiều từ khóa cho mỗi job, khi chuyển qua lại các job tool sẽ copy ngẫu nhiên 1 trong số các từ khóa đã lưu, Nếu 1 từ khóa thì ko nói, nhưng nếu lưu nhiều từ khóa thì mỗi từ khóa bạn lưu trên 1 dòng nhé.

Hình mình họa: Ví dụ khi next qua job này thì tool copy ngẫu nhiên từ khóa "Từ khóa 4".

Có mà bạn, phiên bản mới cho phép bạn lưu nhiều từ khóa cho mỗi job, khi chuyển qua lại các job tool sẽ copy ngẫu nhiên 1 trong số các từ khóa đã lưu, Nếu 1 từ khóa thì ko nói, nhưng nếu lưu nhiều từ khóa thì mỗi từ khóa bạn lưu trên 1 dòng nhé.

Hình mình họa: Ví dụ khi next qua job này thì tool copy ngẫu nhiên từ khóa "Từ khóa 4".

Nhưng sao bên tớ lại không như cậu nói nhỉ. Khi xuất hiện bôi đen như thế là có cóp, nhưng có nhiều trường hợp không có nên tớ phải tự cóp lại. Không biết tool bên tớ có bị gì không nhỉ.

Nhưng sao bên tớ lại không như cậu nói nhỉ. Khi xuất hiện bôi đen như thế là có cóp, nhưng có nhiều trường hợp không có nên tớ phải tự cóp lại. Không biết tool bên tớ có bị gì không nhỉ.

Bạn check lại xem nhé, mình test vẫn bình thường mà.

mình vừa cài đang dùng thử thì lúc ở chế độ simple khi ấn vào chỗ Job để chuyển thì nó hiện lên cái bảng, liệu có ảnh hưởng j không

bạn ơi, mình cài rồi khởi động lại máy rồi nhưng vẫn bị
View attachment 21800

Mình đã search khá nhiều về lỗi này và ngay trên trang chủ cũng khẳng định vấn đề do NetFrameWork, lạ thật.
Đây là máy của mình, mọi thứ đều bình thường, bạn thử xem các thành phần NetFrameWork, google search và cài đặt như của mình xem sao nhé

chỉ mình cách ko cho nó hỏi update với bạn, máy mình cứ update lên bản mới là bị lỗi từ tìm kiếm h mình ko mún nó báo update làm thế nào :binhsua36:

Khi khởi động nó hiện ra cái bảng này và f2 ko đc
3434ef2ba8e6bd19223166e4a12d4c53_52595179.untitled.bmp

Last edited by a moderator:
chỉ mình cách ko cho nó hỏi update với bạn, máy mình cứ update lên bản mới là bị lỗi từ tìm kiếm h mình ko mún nó báo update làm thế nào :binhsua36:

Bạn update lên bị lỗi gì, tìm cách khắc phục chứ sao lại dùng bản thấp hơn, up lỗi lên mình coi sao nhé.

Khi khởi động nó hiện ra cái bảng này và f2 ko đc

Bạn đọc chú ý giành cho win 64-bit nhé.

Bạn update lên bị lỗi gì, tìm cách khắc phục chứ sao lại dùng bản thấp hơn, up lỗi lên mình coi sao nhé.

Bạn xem xem có sửa được lỗi copy từ tìm kiếm không ráng sửa lại giùm mình đi. nó cứ lúc copy lúc không cũng hơi phiền. nhưng mà tool bây giờ cũng good lắm rùi, nếu không sửa được cũng không sao, tiếp tục ủng hộ bạn :binhsua79:

Bạn xem xem có sửa được lỗi copy từ tìm kiếm không ráng sửa lại giùm mình đi. nó cứ lúc copy lúc không cũng hơi phiền. nhưng mà tool bây giờ cũng good lắm rùi, nếu không sửa được cũng không sao, tiếp tục ủng hộ bạn :binhsua79:

Ak đúng rồi, thời gian này mình đang bận thi cử, bài vở nên chưa có time kiểm tra lại, bạn chịu khó ít hôm vậy, mình sẽ update ngay khi có thể, cám ơn bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week