SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
Bạn xem xem có sửa được lỗi copy từ tìm kiếm không ráng sửa lại giùm mình đi. nó cứ lúc copy lúc không cũng hơi phiền. nhưng mà tool bây giờ cũng good lắm rùi, nếu không sửa được cũng không sao, tiếp tục ủng hộ bạn :binhsua79:
do code tool của thớt lựa chọn random nên thi thoảng mắc lỗi ko copy phần lớn là job các bạn để 1 từ khóa , để khắc phục thì bạn nên thêm 1 2 từ khóa nữa vào job đó hoặc job có 1 từ khóa thì bạn copy giống nhau .3 dòng từ khóa thì sẽ ko có hiện tượng trên .2 dòng thi thoảng vẫn dính ^^

do code tool của thớt lựa chọn random nên thi thoảng mắc lỗi ko copy phần lớn là job các bạn để 1 từ khóa , để khắc phục thì bạn nên thêm 1 2 từ khóa nữa vào job đó hoặc job có 1 từ khóa thì bạn copy giống nhau .3 dòng từ khóa thì sẽ ko có hiện tượng trên .2 dòng thi thoảng vẫn dính ^^
Hì thanks bạn nhé :binhsua14:

mình có inbox cho chủ thớt sao ko thấy hồi âm? :(

key của bạn còn hạn 1 tháng nhé, bạn pm yahoo fithou_lovepc để nói chi tiết nhé. Mình bận đi học mà ^^!
PS: pm nhanh nha, chiều mình lại đi học nữa đó :binhsua10:

Last edited by a moderator:
fithung ơi sao sáng nay cái tool nó bị lỗi không kết nối được đến sever nên nó lại đòi bản quyền, không làm gì được luôn, có bạn nào bị giống mình không?

fithung ơi sao sáng nay cái tool nó bị lỗi không kết nối được đến sever nên nó lại đòi bản quyền, không làm gì được luôn, có bạn nào bị giống mình không?

có thể do IP mới ko kết nối được đến server nên ko check đc bản quyền, anh chỉ cần change IP là đc.

còn ai chiến với seosprint ko? sao mấy ngày nay vào web mà nó hiện ra wep khác z?????

SEO đang chuyển server, tầm 3 - 4 ngày nữa sẽ hoạt động bình thường nhé, tranh thủ nghi ngơi đi :binhsua50:

Đúng rồi, mình cũng bị thế, change Ip rồi mà vẫn k đc. Fithung fix nhanh nào, tuy Seosprint nhưng còn web-ip và vip-room nữa, đang tích cực kiếm tiền ăn tết đây :((

Đúng rồi, mình cũng bị thế, change Ip rồi mà vẫn k đc. Fithung fix nhanh nào, tuy Seosprint nhưng còn web-ip và vip-room nữa, đang tích cực kiếm tiền ăn tết đây :((
tắt tool. ngắt hma rồi bật tool lại. chờ nó cập nhật xong bản quyền đã

tắt tool. ngắt hma rồi bật tool lại. chờ nó cập nhật xong bản quyền đã

Lỗi liên quan đến bản quyền như thế này thường do ko kết nối được đến server vì 1 trong 2 nguyên nhân
1. Do IP bạn fake ko kết nối đc
2. Do phía server bị lỗi.

Với trường hợp 1 thì các bạn chỉ cần change IP là khắc phục được.
Với trường hợp 2 thì vì lỗi từ server nên mình ko can thiệp nhanh được, vậy nên tùy mức độ lỗi của server, thời gian lỗi nhanh hay lâu mà mình sẽ add bù thêm hạn bản quyền cho các bạn. Mong các bạn hết sức thông cảm.

Ờ thì cài lại win thì key quẹt nhỉ :)
Vừa mới cài lại win, nhập key cũ soft nó ứ nhận

PM hoặc inbox cho mình key trong file config để fix lại nhé (YH: fithou_lovepc), mình bảo hành tất cả các key cho đến khi bạn ko dùng ssjm nữa.
Lưu ý: Tuyệt đối ko được kích hoạt dùng thử, nếu ko key sẽ mất và mình ko khôi phục lại được

PS: đã fix lỗi server ở trên nhé mọi người.

Hic ko biết sao dạo này đơ thiệt, hiện SERVER bên mình đang có chút trục chắc, mình sẽ cố gắng fix sớm, việc này khá hi hữu nên mọi người bình tĩnh nha, nếu sự cố kéo dài sẽ add bù bản quyền cho tất cả.
PS: Chắc mình phải chuyển server qua Đức quá... :binhsua15:

Hic ko biết sao dạo này đơ thiệt, hiện SERVER bên mình đang có chút trục chắc, mình sẽ cố gắng fix sớm, việc này khá hi hữu nên mọi người bình tĩnh nha, nếu sự cố kéo dài sẽ add bù bản quyền cho tất cả.
PS: Chắc mình phải chuyển server qua Đức quá... :binhsua15:
Hờ hờ. seosprint cũng đang bảo trì mà :)

mình mua key rùi nhưng máy không chạy javascrip tự động đc mình gửi mail cho bạn rùi mong bạn sớm gửi key cho mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week