Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Giải thích dễ hiểu là thế này. Cũng giống như STR mình dùng BTC để mua coin ấy ở thời điểm giá thấp, rồi khi pump thì giá nó được đẩy lên cao thì bán sang lại BTC chứ giữ coin đó lại làm gì :v
E hiểu thế phải không nhỉ a @candylop
À cho e hỏi rút BTC ở sàn polo ở đâu thế

giải thích thế này phải dễ hiểu k ? hjhjh:D

kaka ngon rồi có thông tin là ngon rồi bỏ thằng str thôi :cool: theo thử hướng này thử vận may xem sao

Mấy pro cho hỏi ngu tí , là ních e ko chưa có invite nhưng chờ 1 thời gian vào lại có thể có ko ! Thanks

Bạn ko hiểu thì mình giải thích bằng cách khác rồi. Đoạn trên là giải thích rõ ràng mà bạn ko chịu đọc là sao ta. Bạn có bitcoin trong tay rồi thì làm cách nào để rút về VN thì chỉ cần hỏi "ê google tau muốn rút nó về VN".

Đoan sau ví von cách khác để bạn dễ hiểu hơn 1 tí.

Cái quan trọng là làm sao kiếm được nhiều thì bạn ko hỏi lại đi hỏi những cái đã nói rồi và cũng nhiều người nói rồi.
bác cho em hỏi sàn https://bittrex.com/ này fee nạp và rút, trade có cao ko bác.

Giá đang còn lên nữa kìa.

Bác nào gom hàng giá 4,6k lúc 8 9 giờ sáng thì ngồi canh mà bán nhé. Giá đang nhích dần đó nghe. Giờ lên 5,3 rồi nhé.

Đã xúc , cơ mà bán giá hơi thấp tí nên ko lời nhiều , mới thử cái này lần đầu :)):))
Chuyện đã xảy ra hôm qua rồi. Giờ mà chưa bán thì muộn rồi.

Mình lại là người đến sau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week