Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
cũng chưa muộn , hôm qua em mua xong để lệnh bán lun , chênh có 4 giá à , kệ lời rứa cũng dc =))=))
Chiều rảnh cafe tí nhể =))=))
Ok man. 4 giá tuy lời ít nhưng mà vui.

Nên nhớ Justcoin vừa là exchanger vừa là gateway.

Giá LXC đã tăng lên tới 6505 rồi nhé. Đừng cố theo sóng mà chập mỏ nhé. Dừng tại đây và ai có mua thì lo mà xả đi.

Ngang đây là 1 ví dụ về pump và giá của coin. Bởi vậy mấy bác nào tham lam ôm mà ko hiểu thì nhỡ mất giá thì hehe tự an ủi nhau đi nhé.

Lúc sáng cảnh báo các bác mua 46xx ai có mua thì điểm danh đi nhé. Mình có được 0.11 bên bittrex nên kiếm được có 0.05 thôi. như vậy cũng ngon lắm rồi.

Xong. Đi ngủ đã.

Giá LXC đã tăng lên tới 6505 rồi nhé. Đừng cố theo sóng mà chập mỏ nhé. Dừng tại đây và ai có mua thì lo mà xả đi.

Ngang đây là 1 ví dụ về pump và giá của coin. Bởi vậy mấy bác nào tham lam ôm mà ko hiểu thì nhỡ mất giá thì hehe tự an ủi nhau đi nhé.

Lúc sáng cảnh báo các bác mua 46xx ai có mua thì điểm danh đi nhé. Mình có được 0.11 bên bittrex nên kiếm được có 0.05 thôi. như vậy cũng ngon lắm rồi.

Xong. Đi ngủ đã.
Bác khiêm tốn quá :3

Xong. Đi ngủ đã.
Mình tưởng bạn đầu tư nhiều, mình sáng cũng có 0.14 BTC định theo mà thấy ít quá tưởng không được bao nhiêu, biết vậy mình theo bạn sớm cũng ngon ăn rồi, cảm ơn bạn cho mình cái nhìn trực quan về pump :D

haizz anh chỉ e rút btc ở sàn polo với
Với cho em hỏi cryptopump là trang gì ,tìm hiểu sáng giờ toàn nhắc tới thằng này

Tiếp tục đột biến :eek:

Tiếp tục đột biến :eek:

View attachment 35739

Nó tụt cái vèo cho mà thấy.

À ai có BTC bên Justcoin thì mua đi kìa, mua sạch những gì bạn có (có nghĩa là bán bitcoin) với giá 226000 rồi đợi 1 lát hoặc thích bảo toàn thì rút về BX mà bán kiếm 5% trong vòng 1 nốt nhạc kìa.

À ai có BTC bên Justcoin thì mua đi kìa, mua sạch những gì bạn có (có nghĩa là bán bitcoin) với giá 226000 rồi đợi 1 lát hoặc thích bảo toàn thì rút về BX mà bán kiếm 5% trong vòng 1 nốt nhạc kìa.

Em vừa Pm yahoo, bác giả nhời dùm em với ạ :)

Có đợt pumb nào thì bác thông báo cho ae kiếm cháo với, báo trễ chút cũng được, kiếm 1/10 bác là mừng rồi :D

Em vừa Pm yahoo, bác giả nhời dùm em với ạ :)
Có chuyện gì ko bạn. Hồi nãy có bác trong MMO rủ đi uống cafe giờ mới về.

ặc ặc có cái quái gì mà giá BTC còn 309 usd cách đây 10 giây vậy nhỉ. Chậm có 2 giây

Y như thông báo ngày hôm qua đúng 5 giờ ngày 17/8 giờ EST tức là 5 giờ sáng ngày 18/8 sáng thứ 2.

Coin đã được chọn pump là LXC.

Chắc bác @chomaqa1 trúng 1 mớ rồi.

Đây là biểu đồ trước 3 giờ và quá trình pump.

Đã hoàn tất chu kỳ pump LXC

Giá đã trở lại lúc ban đầu (lúc 3 giờ sáng ngày 18/8)
Giờ thì giải tán ai về nhà nầy LXC chẳng còn lưu luyến nữa. Nó sẽ đi vào quỹ đạo coin chết. Anh em nào theo kịp thì cũng kiếm đủ 3,2 lần giá trị ban đầu. Tức là ban đầu mà gom được 1 btc cho lxc thì cách đây 2 giờ kiếm được 3.2 btc.

sao anh lơ em mãi thế :((
chỉ em rút btc ở poloniex.com với :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo