Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Ờ mỗi cuộc pump đều có thông tin khối lượng pump, giá đích sẽ pump, thời gian pump... Bắt đầu cuộc pump lúc nào họ cũng cho thời gian đi gom hàng, giờ nghỉ giải lao có thể là do lệch múi giờ cũng giúp mình đi gom hàng. Hơn nữa khúc dạo đầu thường nhẹ nhàng để đối tác quen dần quen dần rồi sau đó mạnh dần. Có những giao dịch nhanh đến nỗi không kịp nhìn thấy đặt giá mà chỉ nhìn thấy qua biểu đồ hoặc history thôi.
bạn cho ae bít là lấy thông tin về cuộc pump ở đâu đc k , bác mà share chắc ae trên này cảm kích bác lắm :p

:D vốn ít nhất 30 btc để pump mấy coin nhỏ đó mấy thím

Ặc bác @chomaqa1 send cho mình gần 0.1btc btc luôn à. Cám ơn bác nhiều.

Mới đầu chưa kinh nghiệm nên hơi run với lại thông tin vẫn chưa nắm chắc toàn bộ nên vậy thôi. Hơn nữa mấy hôm nay mình bị ốm nên ko thức khuya được nên ko nói thêm được nên đành đi ngủ sớm.
Hi vọng lần sau.

Mới đầu chưa kinh nghiệm nên hơi run với lại thông tin vẫn chưa nắm chắc toàn bộ nên vậy thôi. Hơn nữa mấy hôm nay mình bị ốm nên ko thức khuya được nên ko nói thêm được nên đành đi ngủ sớm.
Hi vọng lần sau.
Mình chỉ mới biết coin qua str thôi. Nhưng thấy thông tin của bác cái nào cũng chính xác, và đã giúp rất nhiều anh em có cháo ăn. Mình có ý kiến thế này, sao bác không lập 1 group cho ae chơi coin nhỉ, rồi khi có những đợt pumb bác sẽ thông tin để ae kiếm cháo, rồi sẽ chia % lại cho bác :D. Cái này nằm ở hảo tâm của mỗi người, hoặc bác có thể quy định một con số nhất định. Nhưng mà mình tin chắc, bác giúp đỡ ae, thì ae sẽ không quên ơn bác đâu :)

Last edited:
Mình chỉ mới coin qua str thôi. Nhưng thấy thông tin của bác cái nào cũng chính xác, và đã giúp rất nhiều anh em có cháo ăn. Mình có ý kiến thế này, sao bác không lập 1 group cho ae chơi coin nhỉ, rồi khi có những đợt pumb bác sẽ thông tin để ae kiếm cháo, rồi sẽ chia % lại cho bác :D. Cái này nằm ở hảo tâm của mỗi người, hoặc bác có thể quy định một con số nhất định. Nhưng mà mình tin chắc, bác giúp đỡ ae, thì ae sẽ không quên ơn bác đâu :)

Cùng ý kiến :p:p:p

run gần chết ấy chứ bác :D, mình cứ nghĩ mọi chuyện chỉ diễn ra trong 1 2 tiếng thôi, ai ngờ tới 4 tiếng rồi vẫn chưa nhích dc là bao, đành tháo thân sớm, sợ nó bay về 20 25 thì lỗ sặc tiết
Ờ hihi.

run gần chết ấy chứ bác :D, mình cứ nghĩ mọi chuyện chỉ diễn ra trong 1 2 tiếng thôi, ai ngờ tới 4 tiếng rồi vẫn chưa nhích dc là bao, đành tháo thân sớm, sợ nó bay về 20 25 thì lỗ sặc tiết
hôm qua bác dep vô bao nhiêu bitcoin mà kiếm được 0.1 btc vậy bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week