Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Mấy bác ko kiên nhẫn được thì lần sau ko nên tham gia mà mệt. Cuộc pump là cuộc đấu trí chứ ko phải là ai đó bỏ tiền ra cho bạn.

Sở dĩ mình bảo các bạn đang còn online canh giữ các giao dịch XST là do:
1. Chênh lệch múi giờ, giờ này các bác còn chém gió chứ bên kia người ta ngủ rồi còn ai đâu mà pump với dump.
2. Các bạn rút hết lệnh bán thì nó sẽ tạo ra khoảng cách pump đến cái đích giá như 3xxx sẽ cảm giác rất gần và rất dễ (có bác nào đó nói là mốc 3xxx chỉ có 10 btc mà thôi) do đó nếu có các bạn Philipin, china, indo... nói chung là các bạn còn chung múi giờ với chúng ta sẽ có 1 cơ hội tạo ra những đợt sóng "tự nhiên" để các bạn có thể xả hết những khối lượng mà các bạn đã mua trước đó. Như vậy rất dễ chối lời, cắt lỗ.
3. Khi các bạn thấy fake wall có nghĩa là có 1 nhóm nào đó đang dò giá để pump hoặc dump nhỏ nhỏ. Do đó các bạn ko nên manh động, hãy chia số coin bạn có ra thành những gói nhỏ và rải giá. Việc bạn đang bán đó là thật nhưng nhìn vào giống như là giả. Giả giả thật thật, đến lúc bạn bán hết số coin hay mua vào giá thấp lúc nào đó đất ko biết quỷ thần không hay.
4. Khi các bạn rải giá ra bán thì đừng có đạp giá nhau, kẻo chồng giá đội giá.
5. Đến khi bạn bán hết được 1 phần hay hết số coin đang có thì cũng như bước 2 nên mua lại giá nhè nhẹ từng gói từng gói nhỏ. Như vậy vừa có lợi ích là tạo ra mặt bằng giá vừa lên vừa xuống nhịp nhàng.
6. Khối lượng (VOL) 70BTC thực chất ra sao?
- Thực chất trước khi pump thì nó đã là gần 20BTC sẵn rồi, chỉ có 50 mới được pump mà thôi.
- Các bạn thử tính, có hơn 200 người tham gia cuộc pump này, với vol 50 btc thì trung bình mỗi người chỉ có 0.4BTC thôi. Con số rất nhỏ.
7. Trong khối lượng 50 BTC đó đã có tới 31 BTC do các bạn ăn thịt lẫn nhau một cách vô ý thức rồi (ai bị dính cái này thì rút kinh nghiệm đừng giẫm đạp lên nhau lần sau). Trong khi đó đội pump chưa làm việc gì cả thì đã hết giờ và họ phải đi ngủ (vì lúc đó bên đó đã về khuya rồi. Khi giá lên cao, trong khi chưa kịp pump thì đã nhỡ cuộc pump nên họ phải dìm giá xuống để mua vào cho sướng. Giờ họ đã mua no nê rồi. Hôm sau lại pump.

P/s cuộc pump dài đòi hỏi phải kiên nhẫn, trí tuệ và đôi khi biết chấp nhận nữa nữa. Các bạn chơi thì nên cân nhắc và nghiệm lại nhé.

Chúc các bạn kiếm thật nhiều. Đội trade Việt Nam cố chiến thắng.

haha hôm nọ nhớ đc 2 acc trong mớ đó và vẫn hót gọn nhé :mad:
may z
mình có hơn chục acc mà bị vét hết sạch :D

vừa check thử bx.in.th nó không hiện tài khoản deposit, y khoa trả về rồi.cố làm j cậu :confused:
tự nhiên mất cũng tiếc. Lấy đc mình làm event cho a e tất cũng kha khá đó. Chứ mình ăn đủ rồi. ăn nhiều quá nghẹn o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,511
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week