Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
chịu bó tay rồi bên bx lịch sử giao dịch không hiện ví :oops: chỉ còn cách nhờ bên bx thôi

Hình như có 1 số bác làm theo lời mình nói ở comment trên. Tình hình có vẻ như đang chuyển biến tích cực.

Có bác nào thu 72000 xst mà khủng thế ko biết.

Giờ mình di chuyển quán cafe đã. Bác nào có hỏi thì mình trả lời sau nhé. Đang có hẹn với 1 bác MMO

À còn 1 điều nhắc nhở nữa. Nếu các bạn đang canh, nếu thấy giá đang lấn tới thì có thể hủy vài lệnh bán để cuốn chiếu lên giá cao hơn 1 tí nhé (lời được chừng nào tốt chừng đó mà, đúng ko nào). Tại vì bạn đang rải giá tại nhiều mức giá cho nên hủy lệnh bán cận kề giá mua sẽ tạo ra hiệu ứng rất tốt.

OK gặp lại các bạn sau vài chục phút nữa.

ngồi canh trực tiếp từ trưa tới giờ thèm ngủ vãi đạn bác ạ :D chiều rồi lên max 2k1 và có đứa xả thẳng thừng 1k9 :oops:

ngồi canh trực tiếp từ trưa tới giờ thèm ngủ vãi đạn bác ạ :D chiều rồi lên max 2k1 và có đứa xả thẳng thừng 1k9 :oops:
Ra làm ly cafe bác ơi. Hehe có tín hiệu tốt rồi nhé.

đọc mà không biết tìm đến trang nào thảo luận về việc chuyển str sang xst ! mục đích chuyển làm gì vậy ! ai hảo tâm giải thích chút đc không ! thanks

đọc mà không biết tìm đến trang nào thảo luận về việc chuyển str sang xst ! mục đích chuyển làm gì vậy ! ai hảo tâm giải thích chút đc không ! thanks
bán str ra btc.
withdraw btc về sàn bittrex.com
vào trade btc/xst

mua vào rate <2k rồi chờ có lãi thì bán, tùy vào độ mạnh của tim có chịu được không :D

muốn có nhiều tiền mà ko kiên nhẫn, muốn ăn luôn thì chịu :D mọi ng cứ bình tĩnh sẽ pump lại thôi :D khuyến cáo ai sợ mất tiền tốt nhất đừng tìm hiểu :D

Thì đó. Ai đó manh động phá vỡ bức tường.
Chơi kiểu đó thì làm sao giá lên được.
không liên quan nhưng cho em hỏi bác 1 câu được không ạ " nên ôm STR hay xả ?"
thấy giá em nó đang giảm từng ngày mà lo quá :(

Xả. Đáng lẻ bác nên hỏi câu này sớm hơn.
không liên quan nhưng cho em hỏi bác 1 câu được không ạ " nên ôm STR hay xả ?"
thấy giá em nó đang giảm từng ngày mà lo quá :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,518
173,692
Latest member
quaytay69