Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
hị hị, bác khuyên em chờ 800, nhưng em theo dõi và quyết phang ngay lúc đó, 1090 hị hị! Bán ở 30%..ăn lúa non

hic chúng nóa đang say máu, có 1 vài kẻ chậm chân đang cố vét ở rate 1k6, chờ hết đợt mua này sẽ nhảy vào

hị hị, bác khuyên em chờ 800, nhưng em theo dõi và quyết phang ngay lúc đó, 1090 hị hị! Bán ở 30%..ăn lúa non
Chờ là vì lúc đó nó đã lập 1 đỉnh rồi. Mình khuyên bạn chờ giá tầm 900 nhuwg nó ko xuống 900 mà chỉ xuống 1065.

Lần này đỉnh mới có khả năng vượt 2k

vẫn còn kẹt 7k xst mà ko sao xả đc :(( bác @candylop ơi bác hiến kế cho e vs :((
Hôm qua có bác nào hỏi mình đã chỉ rồi, chắc là giờ này lấy lại vốn hoặc lỗ 10% rồi. Giờ này chưa có kế gì, hôm qua thì được.

Mấy bác đừng manh động mua NGL giá hiện tại nhé. Nó sẽ còn xuống nữa xuống tầm 1k1 1k2 gì đó. Nó phải xuống và bắt buộc xuống. Đừng nôn nóng mất lời uổng.

Tip trade coin hôm qua đến giờ 2 bác đã chính thức lời 50-70% rồi nhá. Mình nghĩ là các bác ấy đã bán lúc sớm rồi.

Mấy bác đừng manh động mua NGL giá hiện tại nhé. Nó sẽ còn xuống nữa xuống tầm 1k1 1k2 gì đó. Nó phải xuống và bắt buộc xuống. Đừng nôn nóng mất lời uổng.
order 1k1 nha bạn

hic đợt trước biết rõ là sẽ tăng..mà đợt này thì đau tim quá, khả năng hết pump rồi! Thôi, coi như hòa vốn :)

order 1k1 nha bạn
Đã inbox. Mình ko phải là thánh của các vị thánh nên ko thể chính xác 100% các con số được. Các bạn chỉ nên dựa vào đó để có quyết định riêng.

Hiện tại giá nó đang đi theo đúng ý mình rồi, nó bắt đầu giảm dưới 1360 sat rồi.

hic đợt trước biết rõ là sẽ tăng..mà đợt này thì đau tim quá, khả năng hết pump rồi! Thôi, coi như hòa vốn :)
Canh mua đi, sẽ lời thêm 1 cú nữa.

Canh mua đi, sẽ lời thêm 1 cú nữa.
em chia làm 2 nửa 1 nửa 1k4 và 1 nửa 1k2, 1k2 chưa mua đc nhưng sẽ tránh ham quá mà mua hớ..giờ nó lên 1 tí rồi 1k6, chốt lời ở 1k8..
có bạn nào chốt 2.5 btc rate 1k205..chắc ko xuống đc tới đó!

bọn này dùng phần mêm đặt giá hay sao ấy, cứ để ý chúng nó mua , bán vài k mà chênh nhau 1 giá liên tục

bọn này dùng phần mêm đặt giá hay sao ấy, cứ để ý chúng nó mua , bán vài k mà chênh nhau 1 giá liên tục
Nếu mua rồi thì chạy đi, muốn mua thì đặt giá ~1k thôi, đang xả mạnh :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week