Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
tớ thì mỗi loại coin đang ở đáy thì ôm 1 ít trữ đại, chờ tụi nó pum lên thì bán, VIA ôm từ lúc nó 26k 2 ngày trc, bán lúc 40k rồi nên lời dc 1 ít

BTC-CANN cặp này có tương lai k các bác, thấy lượng mua nhìu quá

VIA mình có tia qua, mà thấy có đợt pump hqua nên ko để ý nữa, nghỉ lên 1st rồi thì khó ăn..
giờ đang nghỉ rồi, NLG ăn đc 1 đợt 30%, đợt 2 mua 1k4 mà chờ lâu nên rút lúc 1k46..nghỉ ngơi cái!

VIA mình có tia qua, mà thấy có đợt pump hqua nên ko để ý nữa, nghỉ lên 1st rồi thì khó ăn..
giờ đang nghỉ rồi, NLG ăn đc 1 đợt 30%, đợt 2 mua 1k4 mà chờ lâu nên rút lúc 1k46..nghỉ ngơi cái!
mình cũng thích nghe nhạc của em Tèo max này lắm :D

BTC-CANN cặp này có tương lai k các bác, thấy lượng mua nhìu quá
nếu để ngâm dấm thì hơi bị khó.. bác phải đợi khi lượng mua ồ ạt, số btc hiện thấy phải ít nhất 70% là 0.x btc.. lúc đó là dấu hiệu pump..ăn khoảng 20% thì chắc luôn..chơi chờ cơ hội chứ ko nên trade nhiều!

nếu để ngâm dấm thì hơi bị khó.. bác phải đợi khi lượng mua ồ ạt, số btc hiện thấy phải ít nhất 70% là 0.x btc.. lúc đó là dấu hiệu pump..ăn khoảng 20% thì chắc luôn..chơi chờ cơ hội chứ ko nên trade nhiều!
hướng dẫn e coi 2 cái tròn tròn lượng mua bán đó với, không hiểu lắm

TUT thế nào đc...toàn thằng mò chơi chưa lập nên system trade, cũng chả phải tay to...nàm sao tut đc, như bác candylop thông tin nhanh nhạy mà nhiều khi còn xịt nữa là..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week