Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Ôm cũng được nhưng thử đợi xem tí nữa có xuống ko. Thường thì qua đêm thì giá fibre lại xuống.
Em treo 200k được k bác? Nó ngược với sàn bx nên em chẳng biết giá đó nó tương ứng như thế nào so với str/btc cả bác ah :(

Đề nghị thím này không đưa link scam lên 4room nữa nhé! Stellar đã có thông báo chính thức về site đó rồi mà. Đọc cái cmt của bác mà thấy bực bực
link gì khùng nặng thì chít mịa đi..ng ta thấy có thêm mục khác không biết mới hỏi đồ sa lo co co:D

Em cảm ơn bác ạ, vừa có bác nói FIBRE chốc có biến mà em hóng các nơi chưa thấy ai nói về coin này.
XST thì đứng im rồi, em treo mua giá 9xxx mà từ chiều giờ chưa được ạ.
có cục 13BTC chặn giá 10k rồi e là xuống 9xxx hơi bị lâu

200k thi no khong mua dau ,
Bác cho em hỏi, bên cạnh cái giá 200k mà em đặt nó ghi volume btc là 0.64470
Trong khi số btc e đặt k được tới đó. Cái này nó cộng dồn của tất cả những thằng đặt giá 200k giống e phải k bác?

Em treo 200k được k bác? Nó ngược với sàn bx nên em chẳng biết giá đó nó tương ứng như thế nào so với str/btc cả bác ah :(
Tham lam, giá 210000 là quá tốt. Chẳng qua là mình tận dụng 1 cơ hội ngắn ngủi để bán được giá cao (giá 476 sat) sau khi sàn bà xã hoặt động lại bình thường thì giá sẽ bình thường lại như cũ, tức là giá 435 sat. Khi đó bạn lấy số btc đó mua lại STR thì sẽ được nhiều hơn số str trước đó bạn có.

ai có $ thì mua vào BTC đi nhé, chắc btc sắp có biến :D, bác thuhanguyen nhìu BTC quá chắc sắp lên cung trăng rồi

Giá hiện tại là 463 sat rùi bác, hic. Kể ra cái giá 210 tưởng dễ mà lại hoá khó xơi. Ở vị trí thứ 5 mà mãi k buy đc

Xbot ôm giờ tụt về 28k rồi :(
Ethan vừa thấy trên tweet ngập tin gì đó thì giá giảm kinh khủng...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,962
Latest member
bpsvietnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week