Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Ngu thật , tự nhiên nghe lời đàn bà , thế mà có bác nào bảo thông tin chất lượng như của bác candylop
lượng lượng cái loz :rolleyes: 13k còn éo dc

Ngu thật , tự nhiên nghe lời đàn bà , thế mà có bác nào bảo thông tin chất lượng như của bác candylop
mình cập nhật thông tin chứ mình ko khẳng định gì nhé, đừng có thiếu văn hóa như thế, mình chưa xui ai nhé, đồng tiền của bạn bạn ko biết cách làm nó nhiều lên thì đúng là ngu thật rồi, dù nó có lên 15k hay ko thì mình cũng lãi, thử tìm xem có bài viết nào mình xui mua vào ở mức trên 9k chưa, giỏi rồi thì tự đi nghe ngóng lấy thôi, kĩ năng kém lấy lỗ làm bài học đi

cuộc sống vốn dĩ là vậy đó, mà mình thấy có vẻ candylop là người tốt, cũng có trình độ

ko hiểu ở đâu cái loại đàn ông con zai sức dài vai rộng, kém 1 đứa con gái còn ko biết lấy làm nhục là vừa đi, mà mình chả tự cao tự đại gì đâu, newbie thôi, nhưng bạn mới chỉ nghe thông báo mak ko suy nghĩ cho chín chắn, cuống cuồng vào mua thì chịu hậu quả là đúng r, đây là lần đầu tiên mình chơi và mình cũng mua vào mức 18xx. hum sau nó xuống 11xx, mình đâu trách gì anh kẹo đâu, nhưng lấy nó làm bài học mìnhđã tìm hiểu về xst để xem có nên tiếp tục với nó ko, bạn là đàn ông ko bít tự tìm hiểu và tự có suy nghĩ của riêng mình, bạn nghĩ ai cũng giúp bạn kiếm $ đc ak, sau về núp váy vợ ý bạn ạ

cuộc sống vốn dĩ là vậy đó, mà mình thấy có vẻ candylop là người tốt, cũng có trình độ
chuẩn bác , thấy tối hôm qua , thím kia ăn được nhiều comment liên tọi , toàn 15k 20k , mấy chục BTC show hàng nữa :rolleyes: , mình thấy ham hố nên đu theo , :D , lại có 1 bác bảo thông tin chất lượng ko thua gì bác candylop :confused: , nên mình cũng ko lo lắm , chắc cũng có vài bác đu theo nữa , h chưa ngủ dây :D , thôi thì ngu phí :oops:

thì thím show hàng ác quá mà :confused: , bác kẹo bao h show như thím đâu , :rolleyes: , thôi stop nhé ,ko nói gì nữa , loãng thớt :D

chuẩn bác , thấy tối hôm qua , thím kia ăn được nhiều comment liên tọi , toàn 15k 20k , mấy chục BTC show hàng nữa :rolleyes: , mình thấy ham hố nên đu theo , :D , lại có 1 bác bảo thông tin chất lượng ko thua gì bác candylop :confused: , nên mình cũng ko lo lắm , chắc cũng có vài bác đu theo nữa , h chưa ngủ dây :D , thôi thì ngu phí :oops:
room mình vào và room a candy vào chả khác gì nhau đâu, quan trọng là do mấy a tây kia thôi

ko có người mất thì sao có người đc, tiền chả lẽ từ trên trời rơi xuống:D

chắc e bị dội nước vào mặt cũng cay, rút kinh nghiệm đi
dội gì hả anh, em làm gì sai ở đây nào, bản chất em muaở 6xxx, đêm qua dù giá nó có thế nào e cũng ăn đủ r, sao bạn kia ko mua ở giá đó mà mua ở giá cao làm gì, ko chịu tìm hiểu đã trách ng khác là sai r

dội gì hả anh, em làm gì sai ở đây nào, bản chất em muaở 6xxx, đêm qua dù giá nó có thế nào e cũng ăn đủ r, sao bạn kia ko mua ở giá đó mà mua ở giá cao làm gì, ko chịu tìm hiểu đã trách ng khác là sai r
anh thấy em sai là ở chỗ làm người khác mất tiền, "rate 15 30 hay 50k " dù cố ý hay vô tình thì cũng làm người khác cay, em sướng vì đc tiền thì chắc cũng hiểu cảm giác bị mất tiền nó ntn rồi chứ

anh thấy em sai là ở chỗ làm người khác mất tiền, "rate 15 30 hay 50k " dù cố ý hay vô tình thì cũng làm người khác cay, em sướng vì đc tiền thì chắc cũng hiểu cảm giác bị mất tiền nó ntn rồi chứ
thứ nhất: em ko xui bạn ý mua
thứ 2: em chỉ đưa tin từ bên kia về chứ ko đả động đến việc lên đc hay ko
thứ 3: là 1 ng đàn ông, nếu có chí khí, thua thì cố mà lấy lại, còn nếu cứ thua mà ngoạc mồm ra, loại đó e ko thèm chấp
thứ 4: chắc chắn e ko sai

em chơi HYIP đã từng mất 7k $ nhưng em chưa bao h biết cay cú là ntn cả,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,677
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week