Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
tu tu thoi,k co bay len ngay dc dau

Nó đang từ từ pump lên mà mấy bác khởi động lẹ quá.

Để mình nói cho mà nghe. Coin đó nó mới bỏ ra hơn 2 btc để mua tọa lọa sàn. Do đó bắt buộc nó phải pump, có thể nó ko pump lên tới tối hôm nay thì nó sẽ pump vào ngày hôm sau thôi. Nó phải pump thì nó mới thu hồi vốn được và làm cho cộng đồng lớn mạnh được.

Coin này khuyến cáo không được ôm nhé.

Nó đang từ từ pump lên mà mấy bác khởi động lẹ quá.

Để mình nói cho mà nghe. Coin đó nó mới bỏ ra hơn 2 btc để mua tọa lọa sàn. Do đó bắt buộc nó phải pump, có thể nó ko pump lên tới tối hôm nay thì nó sẽ pump vào ngày hôm sau thôi. Nó phải pump thì nó mới thu hồi vốn được và làm cho cộng đồng lớn mạnh được.

Coin này khuyến cáo không được ôm nhé.
Làm sao để đừng đạp nhau, thông nảo em với, để em tránh

cac bac tu tu thoi,vua muaa vua xa,hixx, mua vay dap nhau cha khac pumb dum hix

dat them lenh sell tri gia 0.0005 btc keo gia xuong,de tui sell tu dong dat gia xuong

Tụi nó đang xây dựng wall, nếu mình nhẹ nhàng xen lẫn vào đó để xây dựng wall vững chắc thì pump diễn ra tốt đẹp và lau dài. Các bác tranh mua rồi tự nhiên đạp nhau lên tới 15k rồi. Hic hic

Mà giờ lỡ rồi. Giờ tới tối hi vọng sẽ tự pump cũng được. Có nhiều btc là chơi dduowwcj.

Các bác được mình gửi link thì vào ngắm nó sắp wall và xây dựng tiến trình pump nhé.

Nó phải như vậy như vậy thì cuộc pump mới hấp dẫn.

Tụi nó đang xây dựng wall, nếu mình nhẹ nhàng xen lẫn vào đó để xây dựng wall vững chắc thì pump diễn ra tốt đẹp và lau dài. Các bác tranh mua rồi tự nhiên đạp nhau lên tới 15k rồi. Hic hic

Mà giờ lỡ rồi. Giờ tới tối hi vọng sẽ tự pump cũng được. Có nhiều btc là chơi dduowwcj.
đồng nav ko còn pump nữa à bác, có vẻ như giá đãng giảm lại

Đã quan sát và nhận thấy rằng: Các bồ đang đạp nhau rồi đó

Chắc lúc chị xem rate là nó bình thường rồi, lúc trước nó 1.49 ấy bà chị xinh gái ạ :(
oh lúc đó nếu bán ra thì 1k str dc bao nhiêu nhỉ ??? trước giờ chị chư từng xem rate ở trang này.........hiccc

Một phần các bác đạp nhau và cũng 1 phần người khác cũng tranh mua nữa.

Theo kinh nghiệm của mình thì nó có thể lên 25k hoặc hơn, nhưng các bác thì tùy theo vào đó mà chơi. Có lời rồi thì bán cũng được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week