Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Các bạn có thể xả sớm nếu thấy muốn.

XST mua 6k8-7k bán 7k5 nha các bạn

Còn cái coin hôm qua mình pm trên yahoo thì các bạn thích thì giữ còn ko thì xử lý sao thì tùy. Khối lượng các bác mua chỉ có 0.92 btc và đã có nhiều mốc lãi 10-30% rồi. Giờ bán vẫn có lời. Lần sau kinh nghiệm những cú pump dài ko bật mí hàng loạt nữa kẻo một số bạn được báo tin đang dìm hàng để mua giá tốt thì xảy ra nhiều người quá làm giá tự nhiên bị đẩy lên cao. Hôm qua các bác nhốn nháo mua vào 1 loạt 2 phiên thì sau đó giá lại bị dìm xuống 10kxx 11kxx 12k. Bây giờ nó đã đi lên vững chắc rồi, buy wall có vẻ kiên cố hơn. Bọn Tây đang cố gom hàng đó các thím.
Bên NAV cũng đã có wall chắc chắn rồi

Last edited:

windps

Junior
Reactions
2
MR
0.001
Cảm ơn bác candylop rất nhiều, chúc bác và mọi người một ngày làm ăn phát đạt :X mới sáng được thông não tỉnh cả người :X

khi nào giá XBOT tăng vậy bác
Bạn hỏi vậy rất khó trả lời, mình có phải thần đâu. Cái nào trade ngắn thì mình nói trade ngắn, cái nào nói trade dài thì bảo ôm. Bạn xem tình hình lại đi, nhưng lúc mình nói mua vào thì lại có thời điểm bán ra có lãi 7-15%. Sau đó thì thôi.

XBOT mình thấy hay và đang phân vân liệu có nên ôm ko. Trong những comment trước mình cũng có nói, nếu mà xem xét để ôm thì ôm ở mức 25k (đương nhiên thấp hơn thì càng tốt)

Bác nào vốn ít trade 1 lần 0.1 trở xuống thì cũng có thể kiếm ăn khi nước rút ở đây nè
https://bittrex.com/Market/?MarketName=BTC-LTCD

Mua giá dưới 1111 và nên canh đặt lệnh mua phụ ở mức 960-980 rồi bán ra ở mức lãi 10%-20% còn các lệnh mua gần 1111 thì bán lãi tầm 10% là được. Chia nhỏ cục tiền ra dễ mua bán hơn( mua được cục này rồi thì bán cục kia, trong khi chờ cục khác khớp lệnh...) nhiều cú cộng lại thì cũng kiếm khá % lãi rồi. Càng lúc mua càng rẻ nha các bạn. Nếu ko mua được thì thôi.

Coi như các bạn vừa học trade vừa kiếm tiền. Ngồi tỉ mỉ cũng kiếm được vài trăm nghìn cho thằng LTCD ăn sáng đó các bạn ợ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week