Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Đúng như bác @candylop dự đoán, giá lên 6xx trong 2 tuần, nhưng mà nó lên hơi sớm, hên mà tối qua trước khi đi ngủ kịp treo giá 650, sáng nay đi học về thấy ăn được 64k rate 650, tính ra lời được gần 0,2 btc so với lúc bác nói. tks bác nhiều nhé :)

Đúng như bác @candylop dự đoán, giá lên 6xx trong 2 tuần, nhưng mà nó lên hơi sớm, hên mà tối qua trước khi đi ngủ kịp treo giá 650, sáng nay đi học về thấy ăn được 64k rate 650, tính ra lời được gần 0,2 btc so với lúc bác nói. tks bác nhiều nhé :)
chùng tay đặt có 600 nó bán mất tiêu rồi T_T~

Mình làm sớm quá nên ko được, nó vừa thông báo vừa xong là mình làm luôn. Ngày mai lại bày cho 1 bác MMO làm thì anh ta được rất nhiều acc có bonus. Hic hic

a đừng xóa ví Fibre đki vs nó nhá, cứ đợi xem, hôm qua hỏi bên bitcointalk nó nói những người chưa được nhận sẽ sớm dc nhận..., e mới check cái ví trog máy thì vài addr hôm qua chưa có h đã có r. Quan trọng acc twitter vs fb phải đúng dk của nó + nó phát đến hết 10K thì thôi (e nghĩ hiện nó chưa phát hết):)

a đừng xóa ví Fibre đki vs nó nhá, cứ đợi xem, hôm qua hỏi bên bitcointalk nó nói những người chưa được nhận sẽ sớm dc nhận..., e mới check cái ví trog máy thì vài addr hôm qua chưa có h đã có r. Quan trọng acc twitter vs fb phải đúng dk của nó + nó phát đến hết 10K thì thôi (e nghĩ hiện nó chưa phát hết):)
chơi coin j vậy mấy bác?

CÒn chuyện STR mình sẽ bàn tới trong vòng 3 ngày tới, có dịp mình sẽ giải thích sự lên giá của nó (cái này mình đã đề cập từ 3-4 ngày trước)
Mấy hôm trước nghe tin này của bác thông báo mà như mở cờ trong bụng :D
3 ngày nữa hóng bác tiếp xem sao.
Mà ý bác là nó còn tăng tiếp sao? Có lẽ nào nó tăng giá max như tháng trước ko ta :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week