Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Reactions
717
MR
1.616
mấy bác giữ CAPT chú ý xem nhá, hết mai là end capt entry, ngó nghiêng nó tí cũng vui lắm, mong là tụt ko phanh :rolleyes:

Em ko biết treo bán nó như nào nữa :(
ơ, bác troll ae ak, mình gét mấy kiểu troll triếc này lắm

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nhận xét đôi chút, mình thấy nhiều bạn hỏi một số câu thừa, rõ ràng bạn candy trả lời ở mấy trang trước rồi mà ko biết có đọc ko mà lại hỏi đi hỏi lại, vấn đề thứ 2 là câu liệu coin này giá tăng đến đâu????? người chứ có phải thánh đâu mà trả lời đc câu đó

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Đúng như bác @candylop dự đoán, giá lên 6xx trong 2 tuần, nhưng mà nó lên hơi sớm, hên mà tối qua trước khi đi ngủ kịp treo giá 650, sáng nay đi học về thấy ăn được 64k rate 650, tính ra lời được gần 0,2 btc so với lúc bác nói. tks bác nhiều nhé :)
=)) có thời vãi.

Trade ngắn đi đã bạn, như vậy an toàn hơn. Giá giờ là 23k bạn có thể tùy cơ mà bán ra vì nó sẽ giảm lại thấp hơn, lúc đó lại mua vào sẽ lợi hơn là ôm 1 mạch bán ra. Giá hiện tại là giá fake chứ ko phải giá thật.
Oh thank you, ờ nhưng mà mua từ 23k từ lâu rùi:) thôi sell 24 rùi theo bác :)

Trade ngắn đi đã bạn, như vậy an toàn hơn. Giá giờ là 23k bạn có thể tùy cơ mà bán ra vì nó sẽ giảm lại thấp hơn, lúc đó lại mua vào sẽ lợi hơn là ôm 1 mạch bán ra. Giá hiện tại là giá fake chứ ko phải giá thật.
a cho e xin ví fibre e donate ít xu lấy thảo a ơi, mấy hôm trc đọc qua comment a dẫn đến link bác nào đó gt cái fibre mà vào xem bị delete mất r, ko bít j nên google thì qua bên bitcointalk và ...cũng hỉu là j. thank đã dẫn nhập :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week