Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
thế lúc nó bảo mua XST thì sao :))
thì lúc đó cũng bị dupm thảm mà, 1 time gian sau mới lên.nên tớ nghĩ, nó có vụ lợi, lâu lâu phán đúng 1 lần để mọi ng tin thôi, giả bộ làm ng bị hại :D

tại vì thăng Mr.Net nó kệu mua thằng này nên tớ k theo, k dám tin nó 1 lần nào nữa :D hôm qua nó kêu buy thì bị dump 50 BTC
Bác sáng suốt hehe. Nó là 1 công cụ thôi. Nó mới bị mình phá đám nên hơi bực. Nó nhắn tin riêng cho mình.

chắc tường 20 btc ở 20k cũng ko dễ sập, theo xem sao :D
lỡ là fake wall thì sao bác, bi mua tới đó tụi nó lai cancel :D

đề nghị rải đinh ra, nếu cần thiết thì dung BTC của mình mua lại chính coin của mình :D
không phải room mình sao ??? kêu gọi nãy giờ mà ko ai sửa sai ah

Bọn tây nó có cái auto trade hay lắm bữa trước nó down giá HAL giảm xuống điên cuồng

chém gió :)
Ko tin thì thôi, đại loại là nó lái chỉ đề sang vấn đề khác trong đó có ý bảo mình đi chổ khác để nó làm ăn.

Xbot mình vẫn tập trung mua vào đó bạn. Mình mua từ lúc giá 25k cơ, lúc đó chỉ tham 100 satoshi thôi nên ko bán được (cao hơn đỉnh 1 tí tẹo) nên mới còn tồn. Nãy giờ vẫn lấy nó ra trade đó mà. Dập dìu 2 vòng là hồi vốn thôi.

ngoài mua xbot ra làm gì để có nó bác với xbot là viết tắt của đồng tiền gì vậy bác sao mà hấp dẫn vậy:p

Ko tin thì thôi, đại loại là nó lái chỉ đề sang vấn đề khác trong đó có ý bảo mình đi chổ khác để nó làm ăn.
Bác kẹo cho mượn cái tool đi,trade phát chọc bọn tây chơi

đêm nay sống chung vs lũ kiếm ổ mì mai bỏ bụng mà đi dự h + trả nợ thui:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795