Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Hi vọng và chờ đợi.......kakaka đây là lúc luyện tập đức tính tốt nè
Bọn Tây nó a dua thôi, gió chiều nào ngã chiều đó.

Giờ dò đáy thằng LSD mà mua 1 ít bán lên tiếp nè.

bữa giờ gom góp chưa đủ 0.1 btc nữa ko du hí theo mấy bác được =.='. theo dõi từ bữa giờ thấy nhiều bác lật thuyền nhỉ =.=. Mà e thuộc loại có máu đỏ đen chơi cái này có đi bụi sớm ko ta :p

tụi tây nó nhìu vốn + chơi team mạnh, cộng thêm nó dụ mình a dua theo nên nó lun có lợi, chỉ cần 1 con sóng nhẹ lên thôi là nó kiếm 0.3btc trong 10 phút.nó đẩy giá lên 1 tí xong rồi hô to the moon, chứ thấy ra nó rải sell hết rồi, nó hốt tiền của nó thì chỉ lỗ fee, mình hốt là lỗ chết miej lun, nên tụi nó vốn nhìu đẩy lên giá bn là tùy nó :D

chuận bị hốt nào ae ơi đang hạ rồi , ko biết đáy xuống tới nhiêu nữa

nhìu lúc thấy lượng buy nhiều đẩy giá lên thật ra là tụi nó tự mua của tụi nó :D nên tụi nó đau có lỗ, có mình mua theo mới chết

Vừa vào mail thấy aircoin gửi mail confirm. Nhưng nó kêu mình không có đủ người để nhận thưởng, trong khi ngày trước mình cheat đủ 5 ref mà nhỉ :D

Coi bộ đáy lại là 30xxx 31xxx rồi ấy nhỉ.

Bên sell đã xong wall rồi. Pump lại sớm thôi

Coi bộ đáy lại là 30xxx 31xxx rồi ấy nhỉ.

Bên sell đã xong wall rồi. Pump lại sớm thôi
gôm dc hàng rồi bác ơi :D, chắc nãy tụi nó thấy có ng đẩy nên làm nhẹ :D, chứ trc sau gì cung xuong giá này :D

Hô hô bọn pump nó đang gom hàng để đẩy, thế mà ngoài miệng nó chê bai tùm lum. Nó vừa mật tin cho mình hãy kín đáo và im lặng cho nó làm việc. =)) vãi pump

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week