Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Có lên thì có xuống chứ! Mấy bác tranh mua giá cao làm chi để tạo cơ hội thấp cho mình. Giá lên lại thôi lo gì.

Nó bị sao vậy bác kẹo
Bác định mua xong rồi thì để kho rim, kho tàu, đóng hộp chờ sang năm xuất qua Mỹ bán à.

Em cũng đặt 25, quay đi quay lại nó xuống 20, nhưng lại lên rồi. Lần sau có kinh nghiệm hơn, lo gì, bác kẹo nhỉ :)

em giống bác, nhưng làm liều vét hết vốn mua lại 20 , gỡ lại khoản 25 :) . hên là nó lên lại rồi :D
Tốt. Phải làm như vậy.
Hãy luôn chừa đường rút cho mình, Khi đón mua giá xuống thì hãy để lại 1 khoản bọc hậu cho mình. Nếu giá lên cao thì mình sẽ kiếm rất nhiều, nếu giá lên vừa phải thậm chí lỗ với khoản mua trước thì mình vẫn lời ở khoản mua sau.
Đó là một trong những nghệ thuật trade kiếm tiền.

Tốt. Phải làm như vậy.
Hãy luôn chừa đường rút cho mình, Khi đón mua giá xuống thì hãy để lại 1 khoản bọc hậu cho mình. Nếu giá lên cao thì mình sẽ kiếm rất nhiều, nếu giá lên vừa phải thậm chí lỗ với khoản mua trước thì mình vẫn lời ở khoản mua sau.
Totally agree :)

Kore đang lên, bác nào xả thì xả từ từ thôi, đừng xả ộc phát là nó lại trũng xuống đấy :v

Tốt. Phải làm như vậy.
Cái vấn đề này mấy hôm trước anh có nói đến .Em vẫn không quên cái cụm từ "Bọc hậu" :p

HAL các đội pump đã rút rồi. Mặt khác, trước đó dev có thông báo sẽ có update trong ngày 15 nhưng mới vừa announce:
I don't have a nice neat update right now. I took the weekend off from bitcointalk and have been doing some coding.

The update code payout for running a masternode is somewhat small but I'm looking into a way to increase the POS staking amount for people who run masternodes, and imposing a max limit of 2000 coins. That way people who want the increased staking amount can run multiple masternodes, which will make the anonymous system stronger, and also the network stronger as more wallets are staking.

The website is being finished up and I'll have it done soon. The nootropic store system is being built in, and I'll be able to make that part live sooner than I expected.

The community suggested to sell more items than just nootropics. The new feature I'm working on for Halcyon is a decentralized marketplace to take advantage of Peersend. Still deciding if this will be a part of the website or the wallet. The wallet seems like a better way to get people using Halcyon.

I will update the ANN and roadmap tomorrow. And go through the questions and answer them. For now, those who follow Halcyon closely will see this public notice first
Chắc sẽ khó lên giá cao như trước kia nữa. Phải chờ thôi.

HAL các đội pump đã rút rồi. Mặt khác, trước đó dev có thông báo sẽ có update trong ngày 15 nhưng mới vừa announce:

Chắc sẽ khó lên giá cao như trước kia nữa. Phải chờ thôi.
May quá tý nghẹn vì hốc vào :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week