Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Bác @candylop cho em cái dự đoán tối nay với ạ, sao hôm nay giao dịch nó trầm thế nhỉ :v

fairbump.net đó mà chơi cái này thì xui nhìu hơn hên. khuyến cáo của mấy bác trên là không nên chơi :p.

coin BC đang được hỗ trợ ở mức 15k khá vững chắc. Đã thâu vào tại mức giá này rùi ;)
Đang chờ giá nó test lại mức kháng cự 17k, neu qua mức kháng cự này thì sẽ chẳng biết nó lên mặt trăng hay mặt trời đây. Có bác nào lên thuyền cùng mình không? :)

coin BC đang được hỗ trợ ở mức 15k khá vững chắc. Đã thâu vào tại mức giá này rùi ;)
Đang chờ giá nó test lại mức kháng cự 17k, neu qua mức kháng cự này thì sẽ chẳng biết nó lên mặt trăng hay mặt trời đây. Có bác nào lên thuyền cùng mình không? :)
giải thích mấy vụ mức hỗ trợ, mức kháng cự này cụ thể cho em hiểu rõ cái bác ơi ;)

GNS có gì không nhỉ?
Mấy cái coin mà ngay cả tên còn đi ăn trộm thì ko nên dây vào làm gì. Vài hôm nữa tự nhiên đang trade ngon lành tự nhiên có người đi kiện thì mệt mỏi lắm. Lịch sử có mấy vụ rồi.
Vụ gần nhất xảy ra trên MMO cái coin gì gì mà VNC đó.
Vụ đầu tiên là coin gì mà đọc trẹo lưỡi ko ra, hình như là coyne hay koyne... gì gì đó. Nó kiện ra tòa án Mỹ mới ghê.

GNS trước đây là tên của 1 coin do 1 bác ở Việt Nam tạo ra hình như là Genissis gì đó. Nick Voz của bác ấy là pttinh.

Mở cái biểu đồ còn ko lên mà :|
CAPT đang có mức giá tốt và có fundamental khá :)

* Nhà đầu tư tự chịu trách nhiệm về khoản đầu tư của mình.

Mấy cái coin mà ngay cả tên còn đi ăn trộm thì ko nên dây vào làm gì. Vài hôm nữa tự nhiên đang trade ngon lành tự nhiên có người đi kiện thì mệt mỏi lắm. Lịch sử có mấy vụ rồi.
Vụ gần nhất xảy ra trên MMO cái coin gì gì mà VNC đó.
Vụ đầu tiên là coin gì mà đọc trẹo lưỡi ko ra, hình như là coyne hay koyne... gì gì đó. Nó kiện ra tòa án Mỹ mới ghê.

GNS trước đây là tên của 1 coin do 1 bác ở Việt Nam tạo ra hình như là Genissis gì đó. Nick Voz của bác ấy là pttinh.
Bác ơi, tình hình là em đang ôm ít KORE ở giá 257xx, ko biết có nên bán để cắt lỗ ko hay ôm ạ, bác cho em lời tư vấn cái. Thank bác nhiều!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week