Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
PPC lên kinh quá!

Sắp tới sẽ là LTC và XPM to the moon. Mọi người hãy chờ xem nhé. LTC đã tăng 3% so với 3 ngày trước.

PPC lên kinh quá!

Sắp tới sẽ là LTC và XPM to the moon. Mọi người hãy chờ xem nhé. LTC đã tăng 3% so với 3 ngày trước.

LTC bác nói là Litecoin hả bác ? Litecoin mình thấy giảm 2% so với mấy hôm trước mà :D

LTC bác nói là Litecoin hả bác ? Litecoin mình thấy giảm 2% so với mấy hôm trước mà :D
Bạn tính sao mà thành giảm chứ. Bạn phải so với BTC chứ.

Hehe còn vài BTC nữa thì fee trade sẽ còn 0.1%. Lúc đó tha hồ tung hoành luôn.

Nhận đệ tử đi bác, em vừa mất một mớ ở bên CEX sau vụ sập sàn. Có thằng điên nó phá giá bằng cục tiền $250.000 :((((((((((((((((

Thế giờ ôm LTC vào ổn không ạ ?

Nếu thế thì phải mua vào LTC bằng tiền thật chứ ôm LTC bằng BTC cũng chẳng có lợi phải không bác kẹo? bác trả lời em đi, em hỏi bác mấy lần mà bác lơ em hoài :(

Nhận đệ tử đi bác, em vừa mất một mớ ở bên CEX sau vụ sập sàn. Có thằng điên nó phá giá bằng cục tiền $250.000 :((((((((((((((((
phù may quá mình trade gh/s đúng hôm bận ko trade mà bán hết ra rồi thì nó xuống giá

Nếu thế thì phải mua vào LTC bằng tiền thật chứ ôm LTC bằng BTC cũng chẳng có lợi phải không bác kẹo? bác trả lời em đi, em hỏi bác mấy lần mà bác lơ em hoài :(
Hỏi trúng lúc mình bận việc khác lấy đâu trả lời.

Nếu mua LTC lúc này thì mua bằng btc hay usd gì thì số ltc mua được cũng giống nhau cả thôi.

• Like
Reactions: Tim
Hỏi trúng lúc mình bận việc khác lấy đâu trả lời.

Nếu mua LTC lúc này thì mua bằng btc hay usd gì thì số ltc mua được cũng giống nhau cả thôi.
Hết đẩy giá rùi hả bác? Thấy str giảm rùi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week