Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
phù may quá mình trade gh/s đúng hôm bận ko trade mà bán hết ra rồi thì nó xuống giá
Tay to sao ko trade STR kìa.

Hỏi trúng lúc mình bận việc khác lấy đâu trả lời.

Nếu mua LTC lúc này thì mua bằng btc hay usd gì thì số ltc mua được cũng giống nhau cả thôi.
Cho em hỏi thêm chút, Vì sao tay to mới chơi được LTC ạ? to the moon thì nhỏ vẫn ăn được khá mà bác? :D

Thấy đang có hơn 20 BTC bên bx đang đặt mua giá thấp, chặn nó, chắc khó xuống :D
Tranh thủ mua STR rồi bán lại cho mấy bác MMO.

Mấy bác MMO có vốn cực lớn nhưng cách thức mua cùi quá lại lộ liễu nữa. Mình chỉ cần kết hợp 1 người nữa thì mấy bác thu mua STR trên MMO chỉ có nước khóc.

To nhỏ gì cũng chơi được hết mà nhỏ thì nên bu bám với to chơi 1 mình tạch sớm :))

Tranh thủ mua STR rồi bán lại cho mấy bác MMO.

Mấy bác MMO có vốn cực lớn nhưng cách thức mua cùi quá lại lộ liễu nữa. Mình chỉ cần kết hợp 1 người nữa thì mấy bác thu mua STR trên MMO chỉ có nước khóc.

Anh cho em theo với....

Cho em hỏi thêm chút, Vì sao tay to mới chơi được LTC ạ? to the moon thì nhỏ vẫn ăn được khá mà bác? :D
Bản thân LTC có giá trị cao, bạn vốn nhỏ thì chỉ mua đc ít mà thui, với lại không thể tác động đến sự tăng giản của nó, chỉ là mua vào để đó, dạng như chờ sung rụng ấy :)

"to the moon " đối với mỗi loại coin là khác nhau , có thể khi bạn chơi những coin rác thì " to the moon " của nó có thể tăng vài chục , vài trăm lần nhưng đối với mấy loại kiểu như btc . ltc , bc ... thì tăng tầm gấp đôi thôi cũng gọi là " to the moon " rồi bạn à
Bỏ 0.01 btc ở coin rác nếu " to the moon " 100 lần thì nhận dc nhiu ?? , tương tự với các coin ngon như btc , ltc thì dc nhiu ??
:rolleyes::rolleyes:

Đang dump mà, đang kết hợp với bọn Tây dump xuống
E ngồi ngắm các bác đẩy lên giá tầm 100k vnđ thì e xả ạ :D
Cộng thêm str đang tạm thời hết quỹ stellarfoundation nên giá chắc sẽ lên chút đỉnh :)

còn hơn 2tr str ai thâu ko :rolleyes:

"to the moon " đối với mỗi loại coin là khác nhau , có thể khi bạn chơi những coin rác thì " to the moon " của nó có thể tăng vài chục , vài trăm lần nhưng đối với mấy loại kiểu như btc . ltc , bc ... thì tăng tầm gấp đôi thôi cũng gọi là " to the moon " rồi bạn à
Bỏ 0.01 btc ở coin rác nếu " to the moon " 100 lần thì nhận dc nhiu ?? , tương tự với các coin ngon như btc , ltc thì dc nhiu ??
:rolleyes::rolleyes:

LTC cỡ 2 BTC có kiếm được cơm không nhỉ :D

Hô hô PPC tăng gấp 3 rồi.
STR giảm kinh vồn :), khả năng nó xuống bao nhiêu vậy bác kẹo
Cứ chờ xem đi, nói trước mất hay.

Hồi trưa pump 2 phát rồi sau đó dump 1 phát có nói trước rồi (ở bên topic bác nào thu mua str đó)

em chưa thấy bên str có gì đặc sắc lắm ạ :(
Lúc đó em cũng đang giữ BTC nhưng thấy giá nó 38x đặt là 37x vậy mà ko ngờ nó bơm 130TH vào thị trường. ĐM cái bọn CEX này làm ăn bẩn vcl

Bên Just tay nào chơi mà vãi thế ko biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week