Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Để mai kiểm chứng thôi bác. Nhưng mà em thấy thế là logic lắm rồi. hehe
Nhưng sao giá sàn giảm, mà giá trên stellarvalue.com vẫn cao thế nhỉ, lại đang tăng luôn @@
Nên nhớ rằng nó tính theo giao dịch gần nhất . Ví dụ nếu quy ra là giá 80 đi nhưng bạn có thể bán với cái giá 80 đó vài trăm str chứ nếu bán vài chục k str là rất khó .
Thôi có gì Mai nói , ngủ cầm dt rep đây . Nhác bấm dt quá @@

À có 1 tin nữa củng cố việc nó sẽ giảm là hiện str bắt đầu trả điểm lại ( những acc mới làm ý ) . Nó ko trả điểm từ khi trưa do hết str ở ví . Giờ có lại rồi

STR hôm qua vui thật.

Vui thật, mà em không dám tham gia, sợ chập mặt với mấy bác quá, khó đoán khó đoán :D
Hôm qua đã hứa đưa giá lên 900 thì đã lên 900 ở bên just rồi.

XBOT rớt giá kinh quá , thâu vào 21k mà rớt tận 15k sáng mở mắt ra hok tin đc các bạn à

Theo bác kẹo mà thấy chóng mặt off một thời gian học hỏi thêm vậy.

Theo bác kẹo mà thấy chóng mặt off một thời gian học hỏi thêm vậy.
STR khác với các coin khác bạn ạ. STR minh bạch hơn rất nhiều so với các coin khác. Tui có thể nhìn xuyên thấu bên trong túi của bạn và ngược lại bạn cũng có thể nhìn xuyên thấu ví của tui thông qua giao dịch. Số STR được ai nắm giữ bao nhiêu bao nhiêu mọi người đều biết cả. Các chính sách về nó cũng rõ ràng... Nói chung mọi thứ về STR đều thuận lợi hơn rất nhiều so với các loại coin khác. Chuyển tiền cũng tức thì

Chỉ có 1 cái giống đó là kỹ năng trade thôi

STR khác với các coin khác bạn ạ. STR minh bạch hơn rất nhiều so với các coin khác. Tui có thể nhìn xuyên thấu bên trong túi của bạn và ngược lại bạn cũng có thể nhìn xuyên thấu ví của tui thông qua giao dịch. Số STR được ai nắm giữ bao nhiêu bao nhiêu mọi người đều biết cả. Các chính sách về nó cũng rõ ràng... Nói chung mọi thứ về STR đều thuận lợi hơn rất nhiều so với các loại coin khác. Chuyển tiền cũng tức thì

Chỉ có 1 cái giống đó là kỹ năng trade thôi
Bác mở khóa học trade online thì chắc đắt khách hơn chụp ảnh đó bác :D

tính đến hiện tại thì tốc độ send và nhận coin chưa có thằng nào vượt đc str (tương lai chắc cũng ko) vì nó ngang ngửa tốc độ ebanking. Nếu so sánh với btc thì có thể nói nó là mặt trái của btc.

coin chết đấy thu vào làm gì, ko tháy btc volum có 10 sao, tôi xả hết từ lâu rồi
Vol 10 BTC là coin chết hả bác. Giờ mình học thêm được 1 kinh nghiệm nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week