Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Có 2 lần bạn ko mua thì thôi, giờ e khó rồi.
Lần 1 margin bị crash nên nó bị dump xuống 400 (cái này auto dump)
Lần 2 thì bị dump với sức mua thấp, thị trường chán chê. Giá trở xuống mức 400 lần 2.

Giờ e khó đấy.
mấy hôm nay e bận chả nạp $ mặt vào đc :(

bắt đầu thấy 2 sàn có chênh lệch rồi =))))))))

Có mua được không bác. Gợi ý chút để em kiếm ly cafe nào. Em biết bác với Bác candy đang chiến mà :D

mình đang chuẩn bị sell những đồng cuối cùng :D và ngồi chờ nó rơi tự do :D

h chơi game thư giãn 1 chút rồi đi ngủ :D

ok bác. Chắc tối nay bác ngủ ngon rồi :D
Theo mình thì BTC giá gần chạm đáy rồi , hiện đang là 408 , khả năng sáng ngủ dậy sẽ thấy btc tăng trở lại , mà khi btc tăng thì bảo đảm kiểu gì thằng str cũng giảm để ổn định giá hơn và cũng vì nếu btc tăng > giá bán 1k str sẽ tăng hơn > kiểu gì cũng nhiều người xả , vì giá đó là rất tốt rồi > xả nhiều thì giá sẽ giảm lại , giờ tới sáng có thể str biến động nhẹ nhàng nhưng chắc là tới sáng tổng lại sẽ giảm so với giá hiện tại giờ
P/s : chém gió tí ko bít đúng ko :oops::oops::oops:

Theo mình thì BTC giá gần chạm đáy rồi , hiện đang là 408 , khả năng sáng ngủ dậy sẽ thấy btc tăng trở lại , mà khi btc tăng thì bảo đảm kiểu gì thằng str cũng giảm để ổn định giá hơn và cũng vì nếu btc tăng > giá bán 1k str sẽ tăng hơn > kiểu gì cũng nhiều người xả , vì giá đó là rất tốt rồi > xả nhiều thì giá sẽ giảm lại , giờ tới sáng có thể str biến động nhẹ nhàng nhưng chắc là tới sáng tổng lại sẽ giảm so với giá hiện tại giờ

cùng suy nghĩ nè :D. btc tăng thì bảo đảm dân chúng sẽ xả coin để thu lại btc.

bác này có chơi rock à?

rock là gì :eek: nó có ăn đc ko :rolleyes:

Để mai kiểm chứng thôi bác. Nhưng mà em thấy thế là logic lắm rồi. hehe
Nhưng sao giá sàn giảm, mà giá trên stellarvalue.com vẫn cao thế nhỉ, lại đang tăng luôn @@

Để mai kiểm chứng thôi bác. Nhưng mà em thấy thế là logic lắm rồi. hehe
Nhưng sao giá sàn giảm, mà giá trên stellarvalue.com vẫn cao thế nhỉ, lại đang tăng luôn @@

nó cập nhập chậm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week