Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác nào giúp e giải thích bump vs dump lại đc k ạ :D nêu ví dụ thì tốt qá , thank you :D

bạn chỉ nên hiểu dump là làm giảm giá, còn pump là làm tăng giá vậy thoy, khi nào bác làm rồi hãng tìm hiểu thêm :v
e cũng hiểu mang máng thế r :v cơ mà còn nghe qa đội pumb đội dumb các kiểu nữa :( giả dụ 1 ô tay to cầm 3 btc pump STR từ 800sat lên 1200sat thì ô đấy đc lợi gì ? hay là 1 ô khác pump STR với ít BTC hơn và pump với từng sat một (1001-1002-1003......) thì có phải ô ấy đang dụ mấy ô tay to có nhiều BTC lao đầu vào mua STR với giá cao ko ? mog các bác giúp đỡ :D

Thay vì bạn đến các gateway khác thì nay ban có thể trade ngay trên tài khoản của mình :)
Mình thử tính rồi. Nó tính cái phí như thế nào mà cao ngất ngưỡng, nhất là trade qua các loại tiền tệ khác

Cách định giá STR trên justcoin cho bác nào chưa hiểu, VD Price per BTC: 107.123
Sử dụng công thức: Giá 1000 STR = 1/107123 * 995
Quen tay thì bấm máy cũng đc hoặc lập công thức trên excel copy past cho nhanh :D

Mình thử tính rồi. Nó tính cái phí như thế nào mà cao ngất ngưỡng, nhất là trade qua các loại tiền tệ khác
E chưa thử bác ạ. Cái đó chắc nó vẫn đang hoàn thiện đó bác :) coming soon mà

Cách định giá STR trên justcoin cho bác nào chưa hiểu, VD Price per BTC: 107.123
Sử dụng công thức: Giá 1000 STR = 1/107123 * 995
Quen tay thì bấm máy cũng đc hoặc lập công thức trên excel copy past cho nhanh :D
bác tính thế nào nhỉ ???
9.2883881146

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105