Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

faluyt

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
168
MR
0.578
$500.00
Services
Follow me on Facebook
Có mất rồi mới có được bác ơi. Quá khứ mình cũng trade theo cảm tính, trade theo kiểu yêu thích nên cũng mất nhiều cơ hội (khoản này mất nhiều nhất) và cũng thua lỗ cũng nhiều.
Cơ hội đến thì 3 btc sẽ có lại trong nháy mắt thôi.
Cảm ơn bác đã động viên, chúc bác luôn gặp may mắn và nhận định thật chính xác để anh em theo cùng với :)

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Nói ở trên rồi bạn hiền.

Bổ sung thêm

Fibre vẫn là 1 coin tốt nhé. Giá 47k thì ko nên trade vì tính của các bác ôm có vài tiếng ko thấy tăng thì rên rồi, có mua thì mua cầm chừng. Nếu nó xuống dưới 40k (cỡ 35k5-37k7) mua là quá đẹp. Xong đợi giá lên (nó mà lên thì khi nào cũng vượt 42k cả). Mặc dù cách làm này đi ngược lại với nguyên tắc trade, nhưng đây là coin có thể trade qua nhiều ngày cho nên mình cần phải mua ở giai đoạn càng rẻ càng tốt.

Xbot vẫn cứ là coin tốt. Nó đang lừ đừ tiến về đại lục. Dân TQ nó xương và thâm lắm. Nó ko chịu với cái giá gấp mấy lần ICO đâu, cho nên giá hàng ngày sẽ giảm lần giảm lần cho đến khi tiệm cận với giá ICO. Do đó các bạn trade lui. Ssau khi ổn định giá ở đại lục rồi thì họ sẽ làm mưa làm gió. Họ phải làm cho giá tăng lên lại thôi. Mua bán trong ngày luôn luôn có lời 10%. Giá hiện tại 14k4 khoan mua, đợi xuống 1 tí dưới 14k thì mua vào.

Còn nhiều coin khác nữa. hôm qua ham trade STR nên ko bàn tới, giờ nhìn lại thấy nó toàn là lên 70-120% cả

Reactions
218
MR
0.041
Mình vẫn đang tiến hành mua SSD và VLTY có điều kiện.

Mặc dù VLTY đã giảm xuống tới mức lý tưởng để mua rồi nhưng đợi mình làm 1 ly cafe cho tỉnh táo rồi nói tiếp.

Bạn nào theo SSD và VLTY thì có thể PM cho mình bằng Yahoo nha. Ưu tiên cho các bác đã từng trao đổi với mình qua yahoo.

Em vẫn đang theo vlty đây bác ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week