Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Lợi dụng lòng tham, gian ta đã thi triển thành công kế 2 kế cùng 1 lúc là "phản gián" và "Tá đao sát nhân" trong 36 kế của Tôn Tử. Bây giờ đã có vốn trở lại và đã có kẻ bảo kê giá cho chúng ta tiến lên vững chắc. Anh em cứ thoải mái treo giá STR lên cao để bán. Chắc chắn các bác ko lỗ (nếu các bạn trade khối lượng vừa phải).

Lợi dụng lòng tham, gian ta đã thi triển thành công kế 2 kế cùng 1 lúc là "phản gián" và "Tá đao sát nhân" trong 36 kế của Tôn Tử. Bây giờ đã có vốn trở lại và đã có kẻ bảo kê giá cho chúng ta tiến lên vững chắc. Anh em cứ thoải mái treo giá STR lên cao để bán. Chắc chắn các bác ko lỗ (nếu các bạn trade khối lượng vừa phải).
2 cái cục 116900 với 119666 bố ai phá nổi , trừ khi mấy thím ý cancel =))=))

2 cái cục 116900 với 119666 bố ai phá nổi , trừ khi mấy thím ý cancel =))=))
Ta biết ai đã đặt 2 cục đó và ta đã bày binh bố trận để mượn dao giết người, đỡ phải đi thuê STR. Giờ họ bị gài thế qua lại với nhau rồi. Màn kịch vẫn đang diễn ra.

Ta biết ai đã đặt 2 cục đó và ta đã bày binh bố trận để mượn dao giết người, đỡ phải đi thuê STR. Giờ họ bị gài thế qua lại với nhau rồi. Màn kịch vẫn đang diễn ra.

Nó lại bị mắc kế phản gián nên lại dính thêm vào liên hoàn kế của ta rồi. Haha thật là vui quá đi mất. Nó lại cancel cục 16 BTC đi rồi.

Haha. Mấu chốt là nhận ra lòng tham và gian của 1 ai đó. Tuy chưa biết mặt mũi người đó là ai nhưng cũng biết là nhân vật nào rồi.

bác @candylop bá đạo trên rừng hột gào :D:D:D
Haha mình đang rất vui.

Sau đợt STR biến động này mình sẽ kể lại câu chuyện này cho các bác xem cho vui mắt nhé.

nếu nó bán 2 cục đó được là giá nó lên hay xuống bác

Sự tuyệt diệu ko phải là 2 cục đó và giá nó sẽ đi lên hay đi xuống. Mà vấn đề ở chổ mình đã điều khiển được và đã làm cho những người cần lộ diện phải lộ diện để tham gia vào việc tranh đoạt hoặc bảo vệ quyền lợi của họ.

Giờ giá lên hay xuống làm sao họ biết được. Do lòng tham cho nên họ nghi kị nhau chẳng ai dám ra tay.

Mình đã nói với nhiều bạn ở trên yahoo rồi. Trade STR khác hoàn toàn với trade altcoin ở trên bittrex. =))

Vui quá là vui

Giá 52k cho fibre có vẻ đẹp đó.

Giờ bitcoin giá rẻ có nên đầu cơ không bác, em định mua vài BTC thời điểm này
Cũng được, bây giờ là thời điểm tốt. Qua tuần giá sẽ lên lại thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665