Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
GPC có lẽ sắp được pump

Fibre lại vui như hội. Hồi nãy 52k giờ 64k rồi nha chỉ 1 tiếng đồng hồ.

e mới biết đến mmo thông qua str, chả hiểu các bác đang nói cái gì cả :mad:. Cứ như chơi 'chứng' ý nhỉ. Cũng muốn tham gia để kiếm 1 ít mà khó quá chẳng hiểu cái gì :(

e mới biết đến mmo thông qua str, chả hiểu các bác đang nói cái gì cả :mad:. Cứ như chơi 'chứng' ý nhỉ. Cũng muốn tham gia để kiếm 1 ít mà khó quá chẳng hiểu cái gì :(

Cái gì thì cũng có lúc ban đầu mà bạn, chịu khó tìm hiểu, kiên nhẫn rồi cũng biết :)

úi da đã hết tuần và capt đã giết em T_T. từ 1k9 dài xuống 1k2 giá cứ tẹt đét ở dưới kỉu này. tháng này mì tôm cũng không còn để ăn quá T_T.

úi da đã hết tuần và capt đã giết em T_T. từ 1k9 dài xuống 1k2 giá cứ tẹt đét ở dưới kỉu này. tháng này mì tôm cũng không còn để ăn quá T_T.
Day trader thì ngán chôn vốn lắm, nhưng nếu chơi long-term thì giữ lại mà ăn stake cũng được.

nhắm cũng khoảng 2k1 ai ngờ nó ngày càng sụt giảm =.=. Hơi buồn tụi dev capt T_T

mua giá nhiêu hợp lý anh :D hình như nó pump xong rồi thì phải

Dấu hiệu sớm của cuộc pump sẽ diễn ra sau đó 1 thời gian thôi bạn ạ. Người ta thường kiếm đậm gấp 3 hoặc gấp 10 từ đó. Đó chỉ là dấu hiệu chứ còn có thành hiện thực hay ko là chuyện của tương lai gần.

Lại hỏng ăn nữa roài =(( (50k cũng mua đc)
Đúng là ko có info + ko nhạy nhọ j` đâu.
Sáng qua mình có nhắc nhở rồi mà.

nhắm cũng khoảng 2k1 ai ngờ nó ngày càng sụt giảm =.=. Hơi buồn tụi dev capt T_T

Mình đã nói về capt mấy lần rồi mà. Đừng fud.

Hôm qua có nhiều bác trúng STR nhỉ. Chúc mừng các bác

Cảnh báo các bác đang rượt đuổi thằng FIBRE vì hỏng ăn cũng như đọc tip của mình rồi đi ăn mánh lẻ. Mình ko muốn các bác bị thiệt hại.

Đừng cố rượt đuổi FIBRE khi giá trên 60k. Please STOP buy oder. Bạn chỉ ôm FIBRE khi giá 14k -17k cách đây 2 tuần trước (giờ kiếm 5 lần ngon vãi, ngon hơn đi buôn ghẹ nữa)

Hãy đặt lệnh mua 50kxxx-52kxxx trong ngày (qua ngày khác hết hiệu lực, bác nào cứ lì lì ham ăn thì đừng có vào mà rên). Mua được thì chia 3 gói mà bán.
Gói 1 đặt bán 61kxxx, gói 2 đặt 65kxxx và gói 3 đặt 75kxxx.

Chúc các bạn trade tốt

Mình đã nói về capt mấy lần rồi mà. Đừng fud.

Hôm qua có nhiều bác trúng STR nhỉ. Chúc mừng các bác
Tối qua thơm . Dump tới 119 . Em đặt mua hơn 2btc xong bán lại rải từ 112 đến 115 . Vì ko dám rải sâu quá . Thôi thế dc roài . Ko tham .
À hôm nay sẽ xuống 0% phí nhá kaka

Cảnh báo các bác đang rượt đuổi thằng FIBRE vì hỏng ăn cũng như đọc tip của mình rồi đi ăn mánh lẻ. Mình ko muốn các bác bị thiệt hại.

Đừng cố rượt đuổi FIBRE khi giá trên 60k. Please STOP buy oder. Bạn chỉ ôm FIBRE khi giá 14k -17k cách đây 2 tuần trước (giờ kiếm 5 lần ngon vãi, ngon hơn đi buôn ghẹ nữa)

Hãy đặt lệnh mua 50kxxx-52kxxx trong ngày (qua ngày khác hết hiệu lực, bác nào cứ lì lì ham ăn thì đừng có vào mà rên). Mua được thì chia 3 gói mà bán.
Gói 1 đặt bán 61kxxx, gói 2 đặt 65kxxx và gói 3 đặt 75kxxx.

Chúc các bạn trade tốt
Newbie hay it vốn thì không nên tham gia mấy cái vụ án như ri thấy ghê ghê.Phải học theo Tư Mã Ý thôi.:D

Tối qua thơm . Dump tới 119 . Em đặt mua hơn 2btc xong bán lại rải từ 112 đến 115 . Vì ko dám rải sâu quá . Thôi thế dc roài . Ko tham .
À hôm nay sẽ xuống 0% phí nhá kaka

Tau biết cái cục 19 btc nớ sẽ mua được.
Nhưng mà dân tình sau khi bán 1 mớ cho cục 19 đó thì mới ngớ ra rằng việc làm của họ là stupid nên sẽ quay ngược lại giá lên chứ ko thủng và đi xuống. Mặt khác bọn đi dump ko có đặt lệnh sell btc (bên sàn khác là lệnh buy STR) vì có nhiều cục của những người ăn hôi. Họ dump họ sẽ ko có cái chi hết, và họ sẽ dump trong lúc họ rút quân về. Lúc đó mấy cục ăn hôi lãnh đạn hết vì lúc đó giá chỉ xuống chứ ko lên nữa.
Bởi vậy ta mới bỏ ra 3 btc mua hết từ 118-119 và bán sạch từ giá 107-105. Kết quả cũng kiếm được 1 mớ sau 1 hồi tính toán. bày mưu tính kế. Một số bạn nghe theo cũng tranh thủ kiếm được 1 ít cho mình.

Còn hôm nay và tuần này. Giá STR ko nhảy điệu dísco nữa mà sẽ nhảy điệu boston thôi. Giá sẽ giảm dần và có thể có vài cú dump ngoạn mục. Giá sẽ rơi xuống và lập lại trật tự ổn định.

Tau biết cái cục 19 btc nớ sẽ mua được.
Nhưng mà dân tình sau khi bán 1 mớ cho cục 19 đó thì mới ngớ ra rằng việc làm của họ là stupid nên sẽ quay ngược lại giá lên chứ ko thủng và đi xuống. Mặt khác bọn đi dump ko có đặt lệnh sell btc (bên sàn khác là lệnh buy STR) vì có nhiều cục của những người ăn hôi. Họ dump họ sẽ ko có cái chi hết, và họ sẽ dump trong lúc họ rút quân về. Lúc đó mấy cục ăn hôi lãnh đạn hết vì lúc đó giá chỉ xuống chứ ko lên nữa.
Bởi vậy ta mới bỏ ra 3 btc mua hết từ 118-119 và bán sạch từ giá 107-105. Kết quả cũng kiếm được 1 mớ sau 1 hồi tính toán. bày mưu tính kế. Một số bạn nghe theo cũng tranh thủ kiếm được 1 ít cho mình.

Còn hôm nay và tuần này. Giá STR ko nhảy điệu dísco nữa mà sẽ nhảy điệu boston thôi. Giá sẽ giảm dần và có thể có vài cú dump ngoạn mục. Giá sẽ rơi xuống và lập lại trật tự ổn định.
Theo dõi bác Kẹo cũng khá lâu. Mà đọc nhiều cũng ko hiểu nhiều lắm :(.
Chắc tại não ngắn quá thì phải.
Ko hiểu cái mua 118-119 và bán lại 107-105 là sao là lời vậy bác, ko biết nhiều về cái này lắm :(

Bán dc giá ngon vãi . Thôi giờ làm mấy chuyến qua về ngắn hạn . Kéo phí xuống 0% rồi tha hồ tung hoành kaka
Giờ thì đợi nó về lại trật tự mua bán nho nhỏ, đỡ phải tính mưu kế nặng đầu lắm. Giờ fee của ta cũng chỉ 0.1% lợi vô cùng, 1 ngày mua bán cả trăm chuyến nho nhỏ cũng có lời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week