Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Các bác có STR chưa bán được giá cao thì đem ra mà sắp lên sàn mà bán để hưởng chút lộc trời cho kìa. Các bác rãi đầy đinh ở lối về rồi nên họ phải tiến tới xem có đường đi ko mà thôi.
bán giá bn trên just thì đẹp hả bác ?

Đúng vậy. Tình thế lúc sáng nay rất dễ xảy ra 1 cuộc dump sâu, nhưng người ta đã bít cả lối về của người ta rồi thì làm sao mà dump được. Tranh thủ bán giá cao đê các thím. Người ta sẽ dùng kế hoãn binh rồi thực hiện tiếp.
em order rùi, hy vọng tiến tới thêm tý nữa, rùi té

Chắc chắn có thím nào giấu mặt đọc trong topic này rồi đặt lệnh rồi cancel nhanh vãi thật. Hic hic coi chừng mắc kế phản gián + man thiên quá hải nhé. Núp lùm ko tốt cho sức khỏe đâu, muỗi cắn chết.

Xbot tăng lên 18xxx-17xxx nguyên nhân do nó đã hỗ trợ ngôn ngữ TQ,nhưng chưa được xét duyệt xong,nên rớt giá lại.Mua giá 14xxx,hay 15xxx ráng giữ cũng có lời khi xbot vào được weibo.

Ngồi chờ bác kẹo sửa bài :p

Đúng vậy. Tình thế lúc sáng nay rất dễ xảy ra 1 cuộc dump sâu, nhưng người ta đã bít cả lối về của người ta rồi thì làm sao mà dump được. Tranh thủ bán giá cao đê các thím. Người ta sẽ dùng kế hoãn binh rồi thực hiện tiếp.
Thế là sẽ có đợt 1,2 đợt dump nữa. Đợi và chen vào 1 ít btc thôi :D

theo mình biết nguyên nhân xbot tăng là do thằng Scrypt Mining bán máy đào bitcoin giá 1499$ bằng 21k xbot, miễn phí ship hàng tại us. Tham khảo tại đây
https://twitter.com/Scrypt_Mining/status/513756227055415297

Giá xbot 15k mình cũng đã mua từ hôm nay rồi, đặt giá 1 cái nó mua luôn, theo mình hôm nay nó khó xuống 14k để mua, mà kể cả xuống bọn nó ks nhau cũng ko mua đc nên cứ mua 15k cũng đc

theo mình biết nguyên nhân xbot tăng là do thằng Scrypt Mining bán máy đào bitcoin giá 1499$ bằng 21k xbot, miễn phí ship hàng tại us. Tham khảo tại đây
https://twitter.com/Scrypt_Mining/status/513756227055415297

Giá xbot 15k mình cũng đã mua từ hôm nay rồi, đặt giá 1 cái nó mua luôn, theo mình hôm nay nó khó xuống 14k để mua, mà kể cả xuống bọn nó ks nhau cũng ko mua đc nên cứ mua 15k cũng đc
Nguyên nhân này mình cũng biết nhưng,thấy nó chưa quan trọng lắm,khi nào có 1 chuỗi cửa hàng với giao dịch thường xuyên thì bắt đầu nghiêm trọng đó :D

đặt 14k sáng giờ mà ko mua đc. chắc có khi phải đặt 15k đỡ phải ks nhau :D
uh đặt sao cũng đc mình ko tranh đua với ai hết,mua giá hợp lý thôi ko đc chờ cơ hội khác.Khi nào học dc tuyệt chiêu của bác kẹo mới dám tranh đua với đời :D

Ôi vãi bác nào dump xbot ghê quá còn tiền hốt mớ nữa :D,thánh kẹo phán ghê quá.:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week