Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Vâng em típ tục chờ :p. Và giờ thì sáng mưa chiều bẩn với hằng xbot như bro nói để long bong qua ngày.
Đang mua ít xbot trên bittrex bác có cạnh tranh với em trên đó ko vậy.

Prô cũng có lúc mistake :D
Yes. Giá nó 6 số mà mình gõ 5 số. Vãi thật, may mà mình đặt lệnh bán trước lệnh mua nên nó tạo hiệu ứng giá lên cho nên đã bán ngay được cục bị mua nhầm.

Vốn mình nằm ở coin khác rồi bác. Ko còn dư ra để mua xbot
Nếu bác kẹo tham gia thì sáng giờ chắc cũng mua dc it rồi,ko biết con đàn bà nào kì kèo từng đồng,em đợi vậy.Câu thần chú để bĩnh tĩnh :"Tư Mã Ý,Tư Mã Ý":D

Giờ ko phải là lúc mua xbot. Hic hic. XBOT mua trong ngày hôm nay phải là 14xxxx chứ ko phải tranh mua 15xxx. Khổ quá

Nhìn cái đồ thị 24h và 1w ra mà xem.

Các bác có biết tại sao XBOT nó lên giá nhè nhẹ ở mức 17k-18k vào rạng sáng hôm nay ko?

Nếu các bác mua XBOT hôm nay mà được giá 14k + 2 đến +5 thì có thể chiều hoặc mai các bạn có thể bán ra 15k +7 hoặc có thể đạt đến 25k+7 và rồi giá lại giảm tiếp(nếu giá lên 25k+7 thì giá giảm kiểu khác) và cứ thế hằng ngày xem biểu đồ và hình dung cái điểm đối xứng của đồ thị mà suy ra đáy.

Một cái bẫy của môn phái Đường Môn đang giăng ra ở Justcoin ở Sell oder 113990 với 18 BTC

Mấy bác rải đinh đầy cả lối về của người ta cho nên họ phải tiến lên tiếp mới thoát thân được. Vãi các bác quá.

Giờ ko phải là lúc mua xbot. Hic hic. XBOT mua trong ngày hôm nay phải là 14xxxx chứ ko phải tranh mua 15xxx. Khổ quá

Nhìn cái đồ thị 24h và 1w ra mà xem.

Các bác có biết tại sao XBOT nó lên giá nhè nhẹ ở mức 17k-18k vào rạng sáng hôm nay ko?

Haiz em nhìn biểu đồ 1h nên mua giá 151xx-152xx thôi.Cũng muốn trade nhanh ko dè sáng giờ mua không được bỏ qua chờ cơ hội khác,may mà có bác nhắc.Cám ơn bác kẹo

Để tìm câu trả lời vì sao nó tăng thử.

Đâu mà sớm thế chứ, làm cái rẹt như vậy người ta ko can tâm đâu. Cho dù nó có xuống 6xx cái rẹt thì nó sẽ võng lên lại như "con lắc đơn" 1 tí. Hễ thấy làm cái rẹt xuống 2 liên tiếp trong 1 thời gian ngắn thì mua vào cũng có lời cỡ 20%. Nếu ko có thời gian canh thì có thể đặt lệnh mua trước với khối lượng nhỏ (khối lượng làm sao đừng có tranh chấp với quyền lợi của người khác).
Ví dụ: candylop là người đi dump, tất nhiên mình phải tính toán có lợi trước cho mình cái đã. Nếu bạn tự dưng chen vào những lệnh mua lớn làm xâm lấn quyền lợi của mình thì đương nhiên lệnh dump sẽ không xảy ra. Nó chỉ xảy ra khi giá rơi 1 chiều và sẽ không lên lại, những người đi xâm lấn quyền lợi sẽ trở thành kẻ cứu cánh cho họ khi giá rơi. Do đó bạn nên chen lẫn giá mua với vol thấp

Cơ hội bán giá cao đã qua 2 ngày rồi.
Giờ em đã hiểu vì sao nhiều lần bác nói dump nhưng cuối cùng không dump rồi. Thêm 1 kinh nghiệm nữa. tks bác nhé :D

Các bác có STR chưa bán được giá cao thì đem ra mà sắp lên sàn mà bán để hưởng chút lộc trời cho kìa. Các bác rãi đầy đinh ở lối về rồi nên họ phải tiến tới xem có đường đi ko mà thôi.

Các bác có STR chưa bán được giá cao thì đem ra mà sắp lên sàn mà bán để hưởng chút lộc trời cho kìa. Các bác rãi đầy đinh ở lối về rồi nên họ phải tiến tới xem có đường đi ko mà thôi.

bác ơi str là sắp bonus đợt 2 của 125 str chưa bác

Giờ em đã hiểu vì sao nhiều lần bác nói dump nhưng cuối cùng không dump rồi. Thêm 1 kinh nghiệm nữa. tks bác nhé :D
Đúng vậy. Tình thế lúc sáng nay rất dễ xảy ra 1 cuộc dump sâu, nhưng người ta đã bít cả lối về của người ta rồi thì làm sao mà dump được. Tranh thủ bán giá cao đê các thím. Người ta sẽ dùng kế hoãn binh rồi thực hiện tiếp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week