Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
xbot đang nhảy loạn cào cào, có thím nào khiêu vũ vs mình ko nhểy :confused:
Xbot kì này mà k trụ nổi ở giá hỗ trợ từ 10->11k thì sẽ rớt thảm đó :) chart này ngồi ngó thui vậy, các bác cứ tự nhiên mà lướt sóng thui. E sợ chết lắm!

xbot nguy hiểm quá. Mà lướt sóng thì khoảng 10% sell ngay thì được mà tốt nhất ko nên lướt lúc này =.=.

xbot nguy hiểm quá. Mà lướt sóng thì khoảng 10% sell ngay thì được mà tốt nhất ko nên lướt lúc này =.=.
mua đc 1 xíu xiu ở giá 11x và đã bán xong ở 13x. nghe cũng tạm bác nhỉ :rolleyes: các bác có coin nào nữa đem lên đây em thảo luận vs nào :rolleyes:

xbot đang nhảy loạn cào cào, có thím nào khiêu vũ vs mình ko nhểy :confused:
Má ơi đau lòng con cuốc cuốc quá.

Đặt lệnh mua XBOT giá 12222 rồi thế mà cancel đặt lại 12005 thế là sáng mai ngủ dậy thấy xe chỉ dừng lại ngang 12222 mà ko hề tới bến 12005. Hic hic đúng là tham 1 tí mà lận đận chưa nì. Để nguyên xi thì sáng nay kiếm 20% cho 0.2 btc có vẻ khỏe ko. Hic hic

Tham 1 tí thôi mờ.

Xbot kì này mà k trụ nổi ở giá hỗ trợ từ 10->11k thì sẽ rớt thảm đó :) chart này ngồi ngó thui vậy, các bác cứ tự nhiên mà lướt sóng thui. E sợ chết lắm!

Xbot có xuống dưới 10k thì sẽ nhanh giàu. Hôm kia mình dốc toàn bộ tiền bạc của mình để canh nó xuống thế mà nó vô lình lướt qua đời nhau. Hôm qua cũng đặt lệnh mua từ 12005 trở xuống mà ko dính.
Giá XBOT sẽ lên hơn 30k thôi. lo gì cho ốm người hả bác.

À mới hốt mớ SSD giá 1351, vừa sát đáy. Đặt mua 4 em đáy thì mới mua đúng 2 em còn 1 em vô tình lướt qua đời nhau + 1 em chưa mua được

Xbot có xuống dưới 10k thì sẽ nhanh giàu. Hôm kia mình dốc toàn bộ tiền bạc của mình để canh nó xuống thế mà nó vô lình lướt qua đời nhau. Hôm qua cũng đặt lệnh mua từ 12005 trở xuống mà ko dính.
Giá XBOT sẽ lên hơn 30k thôi. lo gì cho ốm người hả bác.

À mới hốt mớ SSD giá 1351, vừa sát đáy. Đặt mua 4 em đáy thì mới mua đúng 2 em còn 1 em vô tình lướt qua đời nhau + 1 em chưa mua được
Dậy sớm ghê rứa.Cafe thôi :D

Tiếc gì mà tiếc, hơn thua gì mấy đồng chứ. Khi nào trade thì mới tính toán sát nút, nhưng đôi lúc còn trật nữa là

Coin trong ngày 23-9

1. Fibre sẽ hạ nhiệt có thể đến 48k sat và rồi sẽ lừ đừ đi lên. Biên độ giao động tầm khoảng 20% trong ngày.

2. SSD khả năng sẽ tiếp tục tăng, dự đoán sẽ tăng trở lại mốc 2k rồi sẽ tiến lên 2k7 và có thể lên nữa.

3. Xbot vẫn cứ biến động đều đều nhịp nhàng ngày này qua ngày nọ sau khi tụt xuống đáy 12k2 vào rạng sáng nay thì có khả năng ngày nay nó sẽ tiếp tục vượt 17k

4. SDC cũng có 1 số chuyển biến tích theo chiều tăng. Có nhiều khả năng sẽ tăng đột biến tạo ra nhiều cột sóng nhọn hoắc.

5. PPC Có khả năng tăng nhẹ sau 1 tuần tăng mạnh gấp 3 lần trước đó.

6. NLG

P/s chém gió cho vui tí thôi nha.

Ờ SSD kiếm gần 20% rồi coi bộ ngon hơn STR.

@thuhanguyen cú này chắc ấm rồi nhỉ. Hôm kia mua 10xx mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week