Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
SSD make profit 40%. Price still rising up. Coi bộ hôm nay dễ về đích 3k lắm đây. Coi bộ đây cũng là ngày cuối cùng để mua SSD giá rẻ.

Ở mặt trận khác , fibre tưởng chừng thủng đáy 53k để lập đáy mới hôm nay là 48k nhưng ko phải. Đáy của fibre hôm nay có lẽ là 53k và lên cái rụp 63k rồi. Không tham lam mà mua 53k thì kiếm thêm 20% như bản tin đầu ngày rồi. Hic hic. Rình cơ hội khác vậy

Hô hô có người mua SSD từ lúc 13k-15k nên vội đem ra xả. Hehe họ đã lầm hoặc đã có lợi nhuận nên đem ra xả. Họ sẽ hối hận thôi (hình như người xả ko phải người Việt)

Hô hô có người mua SSD từ lúc 13k-15k nên vội đem ra xả. Hehe họ đã lầm hoặc đã có lợi nhuận nên đem ra xả. Họ sẽ hối hận thôi (hình như người xả ko phải người Việt)
người xả chưa phải là em :D

sang em ko đọc tin của anh la em xả rồi. em có 1k4 thôi, nhưng lời thêm dc ít vẫn thích...hihiih cám ơn anh

Bạn nào thắc mắc vì sao tăng thì đây nè nhaaaaaaa, f5 f5 cái là bitcoin nó tăng tăng nhìn thiệt là đã con méc

Dự là đang bơm hay cái gì ấy.
Chứ coin đi qua TOR (SSD) thì có gì lạ.
Vấn đề ko phải nằm ở chổ bạn đã nhìn thấy ở cái đặc tả SSD mà nó nằm ở chổ khác tinh diệu hơn nhiều.

XST qua ngày mai mà ko tăng nữa thì nó hết lý do tăng. Coi bộ đã hết lý do tăng giá rồi, đỉnh là 14k2 rồi đó.

CLD này xuýt chút nữa đem về cho mình 1 con Bently rồi. Móa nó, nó làm mình hụt 1 cú nên ko quan tâm tới em gái mới lớn của nó. Ai dè giá nó lừ đừ lên nhiều quá.

Kinh nghiệm rút ra là: Tán con chị ko được thì quay qua tán con em, 2 chị em 1 nhà thế nào cũng giống nhau 1 vài thứ cần thiết.

CLD này xuýt chút nữa đem về cho mình 1 con Bently rồi. Móa nó, nó làm mình hụt 1 cú nên ko quan tâm tới em gái mới lớn của nó. Ai dè giá nó lừ đừ lên nhiều quá.

Kinh nghiệm rút ra là: Tán con chị ko được thì quay qua tán con em
Lần sau có em nào thơm thơm một tí, anh inbox em cho em hít ké với ạ :D

Bác kẹo bỏ chút thời gian giải thích dùm e POW và POS trong đồng tiền số có ý nghĩa gì với.

Dự là ăn dump rồi :|
Thím cứ hay lo, SSD nó đang tiến lên giai đoạn phát triển chứ ko phải là tăng trưởng.

Giống như XST lúc trước vậy, lúc nó giá 1k5 tới 1k8, ai mua 3k5 thì rên rỉ nghe rền cả tai. Đến khi nó phát triển (không phải tăng trưởng) lên tới 8k thì ai nấy cười như nghé. Sau 1 thời gian lại mua 12k, lại nghe điệp khúc rên rỉ với tone rê thứ. Giờ nó lên tới 14k rồi kìa.

Coin tăng trưởng thì có tăng trưởng ảo, nhưng khi phát triển thì nó phát triển vững vàng hơn, cái giá trị của nó được xác định cụ thể.

NLG cũng đã mua được đáy rồi. Chờ profit 70% thôi

Cái đệt cộ, bọn tây cứ nói thuội theo mình là sao ta. Mình nói cái gì thì y như rằng 10 phút sau nó nói theo và nó nói đúng ngữ pháp tiếng anh hơn mình. Hic hic

Bác kẹo bỏ chút thời gian giải thích dùm e POW và POS trong đồng tiền số có ý nghĩa gì với.
PoW là để có thêm coin thì phải chạy máy đào, PoS là cứ để trong ví, cho ví online là nó tự sinh coin :) (mà ko cần đào)

May là mình chỉ lấy cỡ 15% portfolio mua SSD chứ ko thì thấy cảnh rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week