Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
sorry nếu e là cô bé trog ảh :oops:
hỏng có gì au .mà bác giúp em với làm sao để rút bitcoin bên trang bx.in về btc-e được hả bác em chua dút bao giờ nên ko dám mạo hiểm hỏi cho chắc nak chứ em được có 0,02btc thui a

Cần một lời khuyên. Em có vài chục k Str, thì nên đưa lên sàn hay bán trực tiếp cho mấy bác trong 4rum ạ. Đưa lên sàn có an toàn không, và trừ chi phí rút tiền về có lời nhiều hơn không. Cảm ơn mấy bác nhé :)

Cần một lời khuyên. Em có vài chục k Str, thì nên đưa lên sàn hay bán trực tiếp cho mấy bác trong 4rum ạ. Đưa lên sàn có an toàn không, và trừ chi phí rút tiền về có lời nhiều hơn không. Cảm ơn mấy bác nhé :)
cũng đang hóng ý kiến mấy thánh như cậu này

ảm đậm vs a Stellar quá, ngủ hết rồi, có thánh nào vẫn niềm tin vào bonus sắp tới mà h vẫn reg đều k :D

ảm đậm vs a Stellar quá, ngủ hết rồi, có thánh nào vẫn niềm tin vào bonus sắp tới mà h vẫn reg đều k :D
hôm qua mượn được 30 cái hôm này mượn dc 70 cái thì reg hết 30 còn 40 k biết lên reg tiếp không và k biết là khi nào nó limit k cho mình vào list bonus nhỉ các ban reg lúc mấy h vn

hôm qua mượn được 30 cái hôm này mượn dc 70 cái thì reg hết 30 còn 40 k biết lên reg tiếp không và k biết là khi nào nó limit k cho mình vào list bonus nhỉ các ban reg lúc mấy h vn
lúc nào thắp hương với cúng các cụ xong thì reg nhé :D

bác ăn ở thế nào mà uy tín thế :D
em có 20 mem nữ đang làm giao cho bọn nó tối về on fb thì dụ trai thế là có fb ngon lành :D

kinh thật, cả trăm fb mà mượn dc hay nhĩ :v....e chỉ thuê dc vài chục cái, mặc dù vận chưa bonus
nhưng vẫn liều reg hết, Hãy tin vào a ấy - Stellar (y) :D

1 đội săm trổ, 1 tá dao bầu, rồi vào các quán net mượn thôi :D
đệt nó mà bonus 7k như forum nói thì trắc song mẹ luôn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member