Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Ơ cái đệt. Vẫn còn rất nhiều thằng ngu vãi, vẫn cứ chuyển 30 STR đi cho được. Đúng là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, chưa thấy vú xệ thì chưa hoảng hồn.

Đây là bằng chứng nó auto rút 130 STR khi ai đó cung cấp secret key cho nó để rút 30 STR nè.

Đây là ví của STELLAR đang bonus cho bạn mà còn 35 triệu đây nè. Mới keng xà beng luôn đó nha.

Nó đang au request số dư và rút tiền tự động trên ví của bạn

Chủ nhân của tài khoản này tham lam quá tự đâm đầu vào bẫy. Vài hôm nữa sẽ thấy vú xệ.

Giao dịch đang diễn ra:
Đây chính là Proof chuyển tiền. Sau này có gì tranh cãi thì mấy bác chụp cái proof như thế này mà show nha. Đó là biên lai, chứng từ đó

Last edited:
Ơ cái đệt. Vẫn còn rất nhiều thằng ngu vãi, vẫn cứ chuyển 30 STR đi cho được. Đúng là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, chưa thấy vú xệ thì chưa hoảng hồn.

Đây là bằng chứng nó auto rút 130 STR khi ai đó cung cấp secret key cho nó để rút 30 STR nè.

mình nghe nói f12 lên rồi sửa cái disable=disable thành enable=disable là có thể chuyển dc thì phải

bác post cái hình mà em chả thấy mẹ gì, zoom lòi cả zom :))
Chọn hình bị nhầm nên bị thumbnai bác ạ. Mình sửa lại rồi. Vào nhìn nó auto rút tiền như thế nào.

ngu thì chịu, F12 là ăn đc rồi ở đó mà secret cái lồng chim sáo gì nữa :3

Chào buổi sáng.

Mình đi ngủ đã.

bây giơ reg bằng mail gì mới có bonus nhỉ ;)

cho hỏi vụ chuyễn số dư 50 str trong tk thế nào, nghe bác gì nói edit F12 gì gì đó
chuyễn được liệu có bị gì k nhĩ?

Các bác cẩn thận, tớ không hề cài tools, máy cài đóng băng, từ khi reset tới giờ không tải bất kỳ file nào hay hình ảnh gì, nhưng bị ai đó log vào str. Tớ chả send sercet mak vẫn bị mất:

166 STR a minute ago to kokoio8

Các bác cẩn thận, tớ không hề cài tools, máy cài đóng băng, từ khi reset tới giờ không tải bất kỳ file nào hay hình ảnh gì, nhưng bị ai đó log vào str. Tớ chả send sercet mak vẫn bị mất:

bác đã từng vào web nào kiểu tặng str miễn phí khác chưa ?

có thể bị đoán pass

các bác cho em hỏi có change pass acc stellar được không? không có mail nha
chuyển qua tài khoản khác an toàn hơn đi

vợ bác nó lấy rồi ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat