Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Kiểm tra lại đi xem thử nó trở lại thành 2 hòn chưa?
cảm ơn bác, em đã tỉnh lại và kiểm tra trở lại thành 2 hòn, không biết khi nào mới lên 3 hòn đây nhỉ, chắc 14,15k bán lấy lại vốn rồi chờ dump mua vô lại quá :)

XBOT có lẽ sẽ duy trì ở mức giá 8k-10k trong "1 thời gian". Mức giá này gọi là mức giá fair. Giá XBOT sau này sẽ lên hay xuống tùy theo cách chơi của các bạn.

XBOT có lẽ sẽ duy trì ở mức giá 8k-10k trong "1 thời gian". Mức giá này gọi là mức giá fair. Giá XBOT sau này sẽ lên hay xuống tùy theo cách chơi của các bạn.

Phán luôn thằng SSD đi bác. App vừa ra mắt đã bị lỗi, sàn c-cex có vấn đề. Liệu còn cơ hội để nó tăng giá?
Mạng chậm ức chế quá, vào xem giá, đặt lệnh chết lên chết xuống =.=

hic hôm qua vừa ôm 1 mớ sjcx bên polo giá 3600 thì hôm nay có thằng doge nào nó lại chặn 6 btc ở giá 3000. các bác cho e ý kiến vs. e bh đang hoang mang quá :(

Phán luôn thằng SSD đi bác. App vừa ra mắt đã bị lỗi, sàn c-cex có vấn đề. Liệu còn cơ hội để nó tăng giá?
Mạng chậm ức chế quá, vào xem giá, đặt lệnh chết lên chết xuống =.=
Hic hic mấy cái mụt nhọt ghẻ lở đó mà đem vào đánh giá sức khỏe của SSD làm sao được.
Mình đã nói tới 2 lần rồi. Giá trị của SSD nó nằm ở chổ khác.

C-Cex bị lỗi là lỗi của C-cex liên quan gì đến hòa bình thế giới. App ra mắt bị lỗi là thường thôi, Iphone mới ra cũng bị lỗi đó thôi, tàu vũ trụ discovery sắp bay cũng bị lỗi ở lớp sơn gây nhiệt do masat với không khí nên bị hoãn đấy thôi.
App để làm màu cho vui thôi. Nó ko hề có giá trị gì quyết định giá trị của SSD, tuyệt đối không.

XBot sẽ die các bác đừng ôm xả hết 8k đi :D thà lỗ ít còn hơn mất hết ;)
Tại sao nó sẽ die vậy bác ơi. Em hoang mang quá, mua 5k5 mà giờ xả ra ko biết ai mua không nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week