Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác nói luôn đi ^^
Thông tin là tiền, tại sao phải nó không không thế này chứ.
Cứ để ý xem sao đã chứ, nhỡ may STR xuống thì sao. Hehe

Giá STR sẽ tăng mạnh trong tuần tới. Hehe mình vừa kịp mua được 500k STR.

1 tuần nữa mình sẽ giải thích cho các bạn tại sao giá STR tăng trong tuần qua nhé và tăng có mục đích gì, tăng có lợi cho ai! Hãy nhớ hỏi nếu tui quên và topic này chưa bị đóng.
nghe bác em theo 0.5 btc luôn :cool:

Thông tin là tiền, tại sao phải nó không không thế này chứ.
Cứ để ý xem sao đã chứ, nhỡ may STR xuống thì sao. Hehe
hàm í của bác em hiểu r. muốn rơi nước mắt, đang định đẩy sll STR :/

các thánh bơm thằng xbot lên 15k đi nào :">
Chưa phải lúc. Có phải thích bơm là bơm đâu cha. Bơm ko đúng đau bệnh phổi chết.

Lúc giá còn 5k5 chắc mấy thím mua 11k lúc đó dái 2 hòn còn 1 hòn quá.

hàm í của bác em hiểu r. muốn rơi nước mắt, đang định đẩy sll STR :/
Ý bạn là thế giới Stellar chỉ tui và bạn à. hoặc chỉ gói gọn trong cộng đồng MMO này à và chỉ gói gọn đối với những ai có đọc topic này thôi ư. Và mình có tài lực làm việc đó à. Làm gì mà đề cao tui quá vậy.
Sân chơi stella là sân chơi hơn 1 tỷ STR. Chúng ta và tui mới chỉ có 500k thấm béo vào đâu.

Lượng mua XBOT lúc nãy quá thấp, nên làm 1 cái rẹt là giá xuống liền. Giá chỉ xuống lúc đó, và muốn mua thì chỉ mua đc giá ~8k. Lúc giá 5-6k ko ai chịu sell hết :v

Ý bạn là thế giới Stellar chỉ tui và bạn à. hoặc chỉ gói gọn trong cộng đồng MMO này à và chỉ gói gọn đối với những ai có đọc topic này thôi ư. Và mình có tài lực làm việc đó à. Làm gì mà đề cao tui quá vậy.
Sân chơi stella là sân chơi hơn 1 tỷ STR. Chúng ta và tui mới chỉ có 500k thấm béo vào đâu.
chiều tổng lực ôm vào 0,5btc + 200k str hàng nhà trồng theo bác :3

Lượng mua XBOT lúc nãy quá thấp, nên làm 1 cái rẹt là giá xuống liền. Giá chỉ xuống lúc đó, và muốn mua thì chỉ mua đc giá ~8k. Lúc giá 5-6k ko ai chịu sell hết :v
dự là lại có thánh muốn dump em nó xuống rồi :3. klq nhưng mà em ôm xbot từ lúc nó 12k các thím ạ :rolleyes:

Thím nào chặn 1 cục 4.89 BTC ở bên BX ở trên đầu tui vậy nhỉ. Xê cái mông ra nào.

Chưa phải lúc. Có phải thích bơm là bơm đâu cha. Bơm ko đúng đau bệnh phổi chết.

Lúc giá còn 5k5 chắc mấy thím mua 11k lúc đó dái 2 hòn còn 1 hòn quá.
mém té xỉu luôn đó bác, không ngời nó xuống nhanh quá và lên cũng nhanh, biết vậy trade lùi cũng ngon rồi :)

mém té xỉu luôn đó bác, không ngời nó xuống nhanh quá và lên cũng nhanh, biết vậy trade lùi cũng ngon rồi :)
Kiểm tra lại đi xem thử nó trở lại thành 2 hòn chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week