Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
mình có BTC ở https://bx.in.th giờ ex sang BTC-e làm sao

Cái Withdraw Address thì điền địa chỉ Dep Bitcoin ở sàn BTC-E của bạn vào

Chỉ cần bước xác minh facebook nó ok là được phải không mn, hay đc rồi nó còn duyệt cái gì trong face nữa, sợ ok rồi lại hôm sau bắc duyệt mà nick face tứ xứ chả biết đâu mà lần :v

Đang có 1 trò mới kiếm coin tương tự như STR này mà đang suy nghĩ ko biết có nên phổ biến ko nữa. Hic hic sợ nó lan tràn, tràn ngập facebook, tràn ngập phố xá nữa thì khổ.

Chương trình này tạo acc rồi chiến, mỗi ngày chiến được cỡ 50 điểm, mỗi điểm 74 coin. Mỗi coin giá 0.00000155 btc. Như vậy cũng có thể kiếm được trung mình được 0.0055 BTC (tương đương 60k) mà chỉ làm tổng thời gian cỡ 1 tiếng -2 tiếng. Nếu làm 1 chục acc thì thế nào nhỉ, mình quên mất bảng cửu chương rồi.
Haiz ngại quá.
ib cho mình xin cái tút :v, và sẽ hỗ trợ phí cho bác đã share tut nếu la2m thành công :v

inbox hợp tác làm ăn . mình có rất nhiều face ai shear tut làm thành công sẽ chia lợi nhuận

up cái ảnh lên coi

Nếu đã xác nhận fb và nhận đc $ fb thì mail ngẫu nhiên nhận đc 400$ nhé :)
Chứ còn chưa xác nhận fb thì chịu thôi

không lời mấy ông trong 4rum thu về để làm gì. 1 câu hỏi hay.
Họ đầu cơ nêu thu về, chờ giá lên rồi bán sẽ lời. Còn em hỏi bây giờ ấy, với giá như thế này thì qua các bước chuyển tiền mình có còn lời nhiều không, và có an toàn không?

Ko có ai được hết. Nếu có thì trên mạng của nó đã phát sinh giao dịch cho đều đặn rồi.

Hiện tại ví của Stelar đang sử dụng để phân phát vẫn còn 32 triệu STR.

Ko có ai được hết. Nếu có thì trên mạng của nó đã phát sinh giao dịch cho đều đặn rồi.

Hiện tại ví của Stelar đang sử dụng để phân phát vẫn còn 32 triệu STR.
thế bây giờ add face rồi thì đến lúc bouns thì mình được bao nhiêu hả a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,424
173,591
Latest member
justmin22

Most viewed of week