Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
e mới chơi, đọc cmt mấy bác e éo hiểu gì hết..
str đổi ra bítcoin dc hả mí bác.
hướng dẫn e với :rolleyes:
éo hiểu thì kệ mẹ mày hỏi thế ko ai trả lời cho mày đâu mày éo với ai ở đây

mình đặt lệnh 12k nnưng đặt nhầm thành 1k2 thì nó sẽ chấp nhận rate nào nếu rate lúc đó là 10k vậy c?
Nó sẽ khớp ngay lệnh người mua cao nhất (nếu bạn đặt lệnh bán ) hoặc bán thấp nhất(nếu bạn đặt lệnh mua)

Bạn ơi, thấy mấy người thảo luận trade vui rạo quá, bạn chỉ cho mình nên trade trên những sàn nào và đồng coin nào nha, để từ từ tìm hiểu học tập :)
Vâng, bạn sắm cho mình cái muỗng + cái chén + ly nước cam để sẵn. Mình múc đút tận miệng xong rồi uống nước 1 lần luôn thể

Vâng, bạn sắm cho mình cái muỗng + cái chén + ly nước cam để sẵn. Mình múc đút tận miệng xong rồi uống nước 1 lần luôn thể[/Q
Vâng, bạn sắm cho mình cái muỗng + cái chén + ly nước cam để sẵn. Mình múc đút tận miệng xong rồi uống nước 1 lần luôn thể
Hôm nay có coin nào có thể lướt sóng được k c? Mà c nói vậy có lập Group k cho mình tham gia với.

Hôm nay có coin nào có thể lướt sóng được k c? Mà c nói vậy có lập Group k cho mình tham gia với.
NLG 1 ăn đủ còn ko đủ thì cũng kiếm ít nhất 20%

Ta cũng ko định xả sớm vậy đâu. Hôm qua treo vậy để lướt thêm 1 cú nữa rồi treo 13k (có treo cũng ko bán được vì giá đỉnh là 12k) nhưng buồn ngủ quá sợ gõ lệnh sai thì mệt nên để rứa luôn.
Nhìn hàng ngon nhỉ.
Rạng sáng nay lên 10k tề anh . Ngon nhể . Chờ dump phát nữa mua vào đê . Em còn một ít treo 11 12k nên chưa bán dc . Bán dc cái 8 9 10k rồi hêh

Rạng sáng nay lên 10k tề anh . Ngon nhể . Chờ dump phát nữa mua vào đê . Em còn một ít treo 11 12k nên chưa bán dc . Bán dc cái 8 9 10k rồi hêh
Mi hên tội. Kiếm 0.6 btc khỏe hơn nằm nữa. Hic hic. Ra uống cafe đi

Nên mua o rate trong khoảng nào là hợp lý c?
Mua rate nào bạn cứ cân đối đi. Minhf nói ra 1 cái là cỡ vài người tranh mua với giá đó, lúc đó buy wall đâu có tự nhiên được nữa.

Giá doge sắp lên cỡ 1-2%. Giá hiện tại là 98 sat.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week