Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
cho hỏi bây giờ tạo nick nó cho bn STR vs lại còn cách gì kiếm nữa ko

bác nào đang chặn cục 7BTC str justcoin 120 đấy, nản wa

bác nào đang chặn cục 7BTC str justcoin 120 đấy, nản wa
7 btc thì khi dump thật sự nó chả là gì đâu , chẳng qua chặn thế để tạo thế giằng co tí thôi , dự là khuya nay mới có biến động dc , cuối tuần đi chơi hết rồi , kể cả bên ta , bên indo hay bên tây :rolleyes::rolleyes:

7 btc thì khi dump thật sự nó chả là gì đâu , chẳng qua chặn thế để tạo thế giằng co tí thôi , dự là khuya nay mới có biến động dc , cuối tuần đi chơi hết rồi , kể cả bên ta , bên indo hay bên tây :rolleyes::rolleyes:
tối nay liệu có dump đk xuống 125 ko bạn, để mình hốt ít str :D

nlg đang lên chậm mà chắc , dự là sẽ hốt dc 20% tầm tối nay :D:D:D
Mới chỉnh công thức diff mà vẫn bị fastmine bởi multipool (ọe).
Ko biết dev xoay thế nào chứ vầy là coi chừng nó quay đầu.

Có 1 cái đề xuất khá thốn là đào đc 720 confirm mới vào ví (tính ra là khoảng 1 ngày, cỡ btc là 144).

Last edited:
Nhìn cái cục 70 triệu doge giá trị 71 btc mà ức chế vồn. Chừng đó doge bằng hồi trước mình đào có 3 tiếng đồng hồ chứ có khó gì. Giờ nó cầm 1 cục doge làm mưa làm gió thấy oai thật.

NAV mọi thứ đã sẵn sàng.

Mới chỉnh công thức diff mà vẫn bị fastmine bởi multipool (ọe).
Ko biết dev xoay thế nào chứ vầy là coi chừng nó quay đầu.

Có 1 cái đề xuất khá thốn là đào đc 720 confirm mới vào ví (tính ra là khoảng 1 ngày, cỡ btc là 144).
Chuẩn rồi, đọc thấy thốn phết. Nâng cấp thuật toán mà vẫn ko ăn thua làm giá nó đi xuống quá. Vẫn còn ôm 1 cục từ thời 800 chứ :(

Chuẩn rồi, đọc thấy thốn phết. Nâng cấp thuật toán mà vẫn ko ăn thua làm giá nó đi xuống quá. Vẫn còn ôm 1 cục từ thời 800 chứ :(
Giá đi xuống ko phải là giá trị nó đi xuống hay do diff mà do người ta muốn xuống. Bọn shop nó hùa nhau dump giá để kiếm thêm.

đệt tham quá, hốt hết thằng xbot rồi, kiểu này chơi dại phải ngâm lâu rồi, moá lên 12k xả kiếm vốn cũng khó, éo hốt thêm dc coin khác :(

đệt tham quá, hốt hết thằng xbot rồi, kiểu này chơi dại phải ngâm lâu rồi, moá lên 12k xả kiếm vốn cũng khó, éo hốt thêm dc coin khác :(
Mấy ngày nay kiếm được gì nhiều đâu mà lo hả bác. Tập trung trade doge mà bị cái thằng kia nó chặn

Mấy ngày nay kiếm được gì nhiều đâu mà lo hả bác. Tập trung trade doge mà bị cái thằng kia nó chặn
k có btc nói thật là chả làm dc gì, nhìu lúc mún fake cái buy wall đẻ tự xả kéo tụi nó cũng k dc :(, đang mún hốt thêm e NAV :(, thằng dog thì k khoái nó :(, đại gia dog giờ nhìu quá. nhìn cái volum bên crypsty mà thật là éo tin dc

@candylop Em muốn xin bác một vài cái link 4room mà có coin nào mới ra mắt, sắp ra mắt được không? Lên bitcointalk nhưng vẫn mù mờ, k biết nó nằm ở chỗ nào :) thanks bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week